กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รายชื่อ Black List บริษัทประกัน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31627
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อยากได้เป็นชั้น 1 อ่ะคั๊บป๋าโจ้
3+1 มันต้องมีคู่กรณีที่มีชีวิต
ชนรั่ว ตอม่อ เสา นี่ไม่ได้เลย
แต่ 3+1 ก้อดีนะ เป็นอีกทางเลือกนึง

ป๋ม ใช้อยู่ง๊าบ 3+ ของ เอเชียประกันอ่าค๊าบ เด่วพรุ่งนี้ มาบอก ว่า ดีป่าว เฉี่ยวชาวบ้านมาพอดี

อู่ผมเป็นอู่ในเครือลิเบอร์ตี้กับมิตรแท้...ก็จ่ายเงินปกติดีไม่มีปัญหาอะไรนี่ครับ

3+ ไปเคลมมาแล้วงับ โชคดีเจอคนเคลมดี ผมไม่มีใบขับขี่ แล้วผมผิด เค้าบอกให้เอาบัตรประชาชนมาแทน ดีนะ ที่ เค้าไม่ยึกยักๆ แต่ไม่รุ้คนเคลมคนอื่นเปนงี้ป่าวนะ เหอๆ

แต่ ถ้า จะให้ประกันชดใช้เราด้วย เราต้องร่วมให้เงินประกัน 2000 ด้วยนะคับ เค้าถึงจะซ่อมเราด้วย ถ้ารอยไม่ใหญ่ ก้อ ซ่อมเองดีกว่า :brick:

3+ ไปเคลมมาแล้วงับ โชคดีเจอคนเคลมดี ผมไม่มีใบขับขี่ แล้วผมผิด เค้าบอกให้เอาบัตรประชาชนมาแทน ดีนะ ที่ เค้าไม่ยึกยักๆ แต่ไม่รุ้คนเคลมคนอื่นเปนงี้ป่าวนะ เหอๆ

แต่ ถ้า จะให้ประกันชดใช้เราด้วย เราต้องร่วมให้เงินประกัน 2000 ด้วยนะคับ เค้าถึงจะซ่อมเราด้วย ถ้ารอยไม่ใหญ่ ก้อ ซ่อมเองดีกว่า :brick:
ปกติ 3+ เนี่ย ถ้ามีคู่กรณี ( ที่มีชีวิต ตามตัวได้ )
จะผิด/ถูก ต้องซ่อมให้เราในฐานะเจ้าของประกันด้วย
โดยไม่มีเงื่อนไขค่าเอ็กเซป 2000 นะ
ถ้ามีค่าเอ็กเซปทำชั้น 3 เฉย ๆ ดีกว่า

พวกค่าเอกเซปจะเสียก้อต่อเมื่อเฉี่ยวรั้ว เสา หรือคู่กรณีหนีไป ไม่ทราบทะเบียน

:eeek: กำลังต่อรอง ขอเป็นประกันกลุ่ม อยู่ อาจมีกรณีพิเศษ กรณีมีพวกของตกแต่งนอกเหนือจาก รถสแตนดาร์ด ด้วยว่ะ

ใครจะทำกรุณารอก่อนโว๊ยยย...

ปกติ 3+ เนี่ย ถ้ามีคู่กรณี ( ที่มีชีวิต ตามตัวได้ )
จะผิด/ถูก ต้องซ่อมให้เราในฐานะเจ้าของประกันด้วย
โดยไม่มีเงื่อนไขค่าเอ็กเซป 2000 นะ
ถ้ามีค่าเอ็กเซปทำชั้น 3 เฉย ๆ ดีกว่า

พวกค่าเอกเซปจะเสียก้อต่อเมื่อเฉี่ยวรั้ว เสา หรือคู่กรณีหนีไป ไม่ทราบทะเบียน

แป่ว แล้วมายของผม มานมี 2000 ด้วยง่า 3+ อ่า เอเชียประกันภัย

ประกันรถไม่ค่อยรู้เรื่องอะ รู้แต่ประกันชีวิตเพราะขายประกันอยู่ ของ เอ-ไอ-ไอ เอิ๊กๆๆ... ใครสนใจเลยทางนี้นะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน