กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร่วมทดสอบหน้าตาเว็บไซต์ใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31062
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31062

IMS/Almond
Administrator
Registered
สวัสดีครับ

ขอเชิญ เพื่อน ๆ สมาชิกฯ และเพื่อน ๆที่เข้าเว็บไซต์เซฟิโร่-ไทยแลนด์ ทดสอบหน้าตาเว็บไซต์ใหม่ได้โดยการกดที่นี่ครับ https://www.cefiro-thailand.com/board/?styleid=5

ขอบคุณที่คอยติดตามการพัฒนาเว็บไซต์ครับ
คณะผู้พัฒนาเว็บไซต์ชมรมเซฟิโร่-ไทนแลนด์

:augenrollen: :biggrin: testtttttttttttttttttttttttttttt

ไฟล์แนบ

16.8 KB · อ่าน: 325
สวยดีคับ แต่ไอ้ตรงที่พิมพ์ข้อความ อยากให้เป็นพื้นขาวอ่ะนะ

แค่ออกความเห็นนะ ผมยังงัยก็ได้เกรงใจคนทำงาน

น้า กิจ ครับ
ตอนนี้ ผม เข้ามาโดยไม่ต้อง login เลย อ่ะ
คือ เเบบ ว่า ระบบ จำ User(a31417) ผมไว้ตลอดเลย ครับ จะบอกว่างัยดี
เปิด หน้าเวปขึ้นมา ผมก็เข้าไปบอร์ด อื่นๆ ได้เลย เหมือนว่า User ผมไม่เคยออกจาก ระบบเลย แม้จะปิดเวป หรือ shutdown เครื่อง
ไม่รู้ ผิดปกติ ป่าวครับ

คนอื่นๆ เป็นเหมือนกัน ป่าวไม่รู้

ปล. หรือ ว่าทุกครั้งที่ ออก ต้อง logout ด้วย

น้า กิจ ครับ
ตอนนี้ ผม เข้ามาโดยไม่ต้อง login เลย อ่ะ
คือ เเบบ ว่า ระบบ จำ User(a31417) ผมไว้ตลอดเลย ครับ จะบอกว่างัยดี
เปิด หน้าเวปขึ้นมา ผมก็เข้าไปบอร์ด อื่นๆ ได้เลย เหมือนว่า User ผมไม่เคยออกจาก ระบบเลย แม้จะปิดเวป หรือ shutdown เครื่อง
ไม่รู้ ผิดปกติ ป่าวครับ

คนอื่นๆ เป็นเหมือนกัน ป่าวไม่รู้

ปล. หรือ ว่าทุกครั้งที่ ออก ต้อง logout ด้วย

แสดงว่าน้าปุ๊กไปกด ให้ระบบมันจำค่าไว้นะสิครับ มันก้อเลยเขียน cookie ไว้ในเครื่องน้าปุ๊ก แล้วกำหนดเวลาไว้ ให้ไม่มีการหมดอายุ อ่ะครับ

ลองกดออกจากระบบครับ แล้วลองล็อคอินใหม่ครับ

สวัสดีปีใหม่เพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ ขอให้ทุกท่านมีความสุข ร่างกายแข็งแรง หน้าที่การงานเจริญรุ่งโรจน์ทุกท่านนะครับ

ชอบเลยครับ พื้นดำๆแบบนี้ คือว่าเวลาแอบเปิดตอนทำงานอยู่ อิอิ มันไม่สะดุดตาเจ้านายอะครับ เวลาแกเดินผ่านไปผ่านมา(โดยเฉพาะมาทางด้านหลัง) ถ้าจะสุดยอดก็ไม่อยากมีพวกข้อความหรือรูปแว๊ปๆ วับๆ จะดีมากเลย แต่เห็นถ้าจะยากเนื่องต่างคนต่างความรูสึก บางท่านชอบเทคนิคแพรวพราว แค่ออกความคิดเห็น สรุปโดยรวมครับชอบคอนเซ็ปนี้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน