กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านพี่สมพรอยู่แถวไหนนะคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย oaddud
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

oaddud

Registered
พอดีมีคนเขาแนะนำใหเอารถไปทำที่ร้าพี่สมพรนะคับ
แต่ไม่ทราบว่าร้านพี่เขาอยูแถวไหนนะ รบกวนพี่ๆช่วยบอกที่นะคับ
ว่าร้านพี่เขาอยูแถวไหนนะ แล้วไปยังไงนะ ผมอยู่แถวลาดพร้าวนะคับ:coolly-0017:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] จากลาดพร้าววิ่งเข้ารัชดายิงยาวมาทางวิภาวดีข้ามสะพานข้ามแยกประชานุกูล เจอสี่แยกวงศ์สว่างเลี้ยวขวาไปจังหวัดนนท์ ตรงตลอดเจอสี่แยกนนท์ (นับสี่แยกแรกแล้วกัน) ตรงไปอีกเจอสี่แยกเลี่ยงเมืองนนทื (นับสี่แยกสองแล้วกัน) เลี้ยวขวา วิ่งพอพ้นตีนสะพานข้ามแยกมาหน่อย ซ.เลี่ยงเมือง 3 เลี้ยวซ้ายเข้าซอยอู่อยู่ขวามือ ชื่ออู่สิทธิพรล่ะมั้ง..โทร.083-179-5334 หลงไม่ต้องโทรหาเพราะฟังเค๊ามาอีกที...อ่ะล้อเล่น [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]

ว่าแต่ไปทำอะไรอ่ะคั๊บ
ถ้าไม่ใช่เรื่องใหญ่เรื่องโตมาก
มีทางเลือกอีกทาง ร้านป.ประเสริฐยนต์ ( ร้านเก่าพี่สมพร )
บริหารงานโดยพี่สายัณห์
ร้านอยู่ริมถนนปากซอย กรุงเทพ ฯ-นนท์ ซอย 58
ลองดูก้อได้คั๊บ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน