กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** ลงชื่อ สมาชิกที่จะขับโกคาร์ท วัน Meeting ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

243 ว่าไง... ถาม 380 มาด้วย ว่าพร้อมเปล่า
จะได้ลงชื่อกันไปเลย... เล่นกันเยอะๆ มันส์ดี

243 ว่าไง... ถาม 380 มาด้วย ว่าพร้อมเปล่า
จะได้ลงชื่อกันไปเลย... เล่นกันเยอะๆ มันส์ดี

พี่มีอะไรในใจกับ 380 ป่าวครับ :coolly-0010:

เปล่า.. ไม่มีไรมาก.. เราอ่ะ เข้าใจกันอยู่แล้วคับผม

ลงชื่อให้เรียบร้อยแล้วครับผม

ตอนแข่ง ผมให้...วยคู่ต่อสูได้ปะ5555

เออเด้วแข่งไม่ครบรอบ 555

ดูแต่ละคนดิ เอวบางร่างน้อยกันทั้งน้าน

เทียบโลต่อโลแล้ว จะชนะใครได้วะตรู

แข่งอย่างเดียวไม่ติดปลายนวมนะจ๊ะ

ดูแต่ละคนดิ เอวบางร่างน้อยกันทั้งน้าน

เทียบโลต่อโลแล้ว จะชนะใครได้วะตรู

แข่งอย่างเดียวไม่ติดปลายนวมนะจ๊ะ
ไม่ปลายนวม งั้นไปหายางมอร์ไซค์กลิ้งเล่นข้างๆสนามไป

ม่น่าเชื่อพี่ก้องดูเหมือนจะเร็วแต่ไปช้ามากงวดหน้าเอาใหม่นะพี่

ผมเองเล่นครั้งสุดท้ายเมื่อ 5 ปีที่แล้ว มาวันนี้ลงสนามอีกครั้ง
โคตรเหนื่อยและเมื่อยข้อมือ มือสั่นกันไปตามๆกัน55555555
แต่มันมากเอาอีกนะครับพี่ออย พี่ต้น พี่บิ๊ก และทุกท่านอยากเล่นอีกครับ

มันจี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ไม่ได้ขับนานแล้วเหมือนกันครับ
แต่มันส์มากกกก ใส่เต็มตลอด

โอหัวไก่น่ากลัวจริงๆ ครับ
เผลอแป๊บเดียว.. ติดท้ายตลอด...

เสียดายอดขับ
ยากขับแต่ขับไม่ไหว ยังปวดข้อแขนอยู่ เห็นพี่น้องขับกันแล้ว"มันส์"ดีคับ:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
จะบอก มันมาก ทิ้มกองยางเข้าไป กับหลุดโค้ง ซ้ายไป 1 ที เกือบไปแล้วไง 55+

ม่น่าเชื่อพี่ก้องดูเหมือนจะเร็วแต่ไปช้ามากงวดหน้าเอาใหม่นะพี่

ผมเองเล่นครั้งสุดท้ายเมื่อ 5 ปีที่แล้ว มาวันนี้ลงสนามอีกครั้ง
โคตรเหนื่อยและเมื่อยข้อมือ มือสั่นกันไปตามๆกัน55555555
แต่มันมากเอาอีกนะครับพี่ออย พี่ต้น พี่บิ๊ก และทุกท่านอยากเล่นอีกครับ
นอกรอบมั๊ย เด๋ว due ให้ ราคาเดิม

ใครสนใจนอกรอบ บอกได้นะครับ..
จะได้ไปเล่นด้วยอีก

ฝากร้องเรียนเรื่อง มาตรฐานรถแต่ละคันด้วยครับ

ให้มันได้ความเร็วพอกันหน่อย

เขร้ ของผมเข้าโค้งตามได้ ทางตรงโดนทิ้งซะงั้น :coolly-0012:

ฝากร้องเรียนเรื่อง มาตรฐานรถแต่ละคันด้วยครับ

ให้มันได้ความเร็วพอกันหน่อย

เขร้ ของผมเข้าโค้งตามได้ ทางตรงโดนทิ้งซะงั้น :coolly-0012:
อย่าไปโทษรถ......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน