กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว่าด้วยเรื่องของ SUNROOF ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311159
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311159

Cefiro-Thailand Members
คือถ้าเราไม่เอาหลังคาSunroof ตรงรุ่นจะขอรายละเอียดความกว่ายาว หรืจุดเด่น รุ่นSunroof ดังนี้ครับ

P11
A32
A33

อันไหนเหมาะสุดน่ะ:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

คือถ้าเราไม่เอาหลังคาSunroof ตรงรุ่นจะขอรายละเอียดความกว่ายาว หรืจุดเด่น รุ่นSunroof ดังนี้ครับ

P11
A32
A33

อันไหนเหมาะสุดน่ะ:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
สำหรับผม p11 เจ่งสุดครับ ใกล้เคียงสุดแล้วครับ
32-33 ผมคิดว่าใหญ่เกินไปครับผม ก็สุดแท้ครับ แล้วแต่ชอบครับ :coolly-0010:

P11 อืม
แล้วของToyota เป็นไงครับ

ตอบตามตรง โตต้าระบบดีกว่า ทนทานกว่า การทำงานดีกว่า แต่ติดตรงที่มีโลโก้โตต้ามาอยู่บนหลังคานิสสัน ถ้าไม่ซีเรียส แนะนำครับ หลังคานิสสันปัญหาเยอะจริงๆ

ตอบตามตรง โตต้าระบบดีกว่า ทนทานกว่า การทำงานดีกว่า แต่ติดตรงที่มีโลโก้โตต้ามาอยู่บนหลังคานิสสัน ถ้าไม่ซีเรียส แนะนำครับ หลังคานิสสันปัญหาเยอะจริงๆ
ตอบแบบนี้โดนเลยครับ
(รบกวนชี้เป๋า หน่อยนะครับ PM ก็ได้ครับ)

แล้วใส่Toyota รู่นไหนดีครับ
แล้วที่ว่าความดค้งมันไม่เข้ารูปกันจริงเปล่าครับ:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ตอบแบบนี้โดนเลยครับ
(รบกวนชี้เป๋า หน่อยนะครับ PM ก็ได้ครับ)

แล้วใส่Toyota รู่นไหนดีครับ
แล้วที่ว่าความดค้งมันไม่เข้ารูปกันจริงเปล่าครับ:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

เรื่องรุ่นใหน ลองปรึกษาพี่ออย a31211 ครับ เรื่องความโค้งมันจะได้ลงตัวใกล้เคียง

ใช้อยู่ ของโตต้าอะ แต่ไม่รู้รุ่นไหน เจ้าของเก่ามะได้บอกมา ^^

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน