กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว้าวววว!!~ MEETING CEF-PRAKAN BY A311130

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311130
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311130

Nismo Only !?
Cefiro-Thailand Members
ภาพบรรยากาศ งานมิตติ้ง ของเซฟปราการ ถ่ายโดย ช่างมือสมัครเล่น
สถานที่ ร้าน THE ONE ถนน สุขุมวิท แถว ช้างสามเศียรนี่เอง
บรรยากาศ ชิวมากก สาวเชียร์ ก็สวยๆแหล่มเลยยยย อิอิ

ถ้า ตกหล่น ท่านใดไป ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยคับ !!

(กล้อง A311130) ของท่านไหนที่ถ่ายไว้ มาลงได้เลยนะคับ

ร่วมตัวกันที่ ปั๊ม ปตท. ศรีนครินทร์ คับผม แล้วจึงออกเดินทาง

ดูภาพแล้วเหมือนจะ หมี่ เหลืองงงงง แต่ป่าวเลยเสียงท่อดังคุยกันไม่ถนัด :coolly-0011:

มาดูบรรยากาศ ภายในเมื่อเริ่ม งานกันเถอะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

น้อง ปิงปอง คนสวยยย ขวัญใจผม เองคับ :coolly-0044: อิอิ

ผมพบเนื้อคู่แล้ว และเราก็หากันจนเจออออ (เราหรือผมคนเดียวก็ไม่รุ้):coolly-0010:

ไม่ต้องรู้ว่าน้องเค้าชื่ออะไร รู้ว่าน้องเค้าใส่น้ำหอมเป็นแกลอนก็พอ อิอิ
(ผมลืมถามชื่อเพราะ กำลังหลงไหลในสเน่ห์ของน้องปิงปองอยู่ ที่แน่นอน น้องเค้าใส่น้ำหอม เหมือนว่า คลุกกับข้าว แล้ว ทานเข้าไปเลยจิงๆ)

ตอนแรก คิดว่า จะมี ม๊อบเสื้อไหนมา ที่ไหนได้ พวกพี่ๆเค้า เดินเล่น ซะงั้น รู้แบบนี้ ปูเสื่อหน้าร้าน ดีกว่า

แนะนำตัว คุยรายละเอียด ต่างๆ กัน เป็นที่เรียบร้อย ราบรื่นดีคับ

ดูเหมือน ทุกคนจะให้ความสนใจมากกกก มากกกจน นั่งหันหลังและใช้หูฟังเพียงอย่างเดียว
เพื่อให้เกิดสมาธิมากที่ สุด !!:coolly-0011:

พี่ ๆ คับ หันผิดด้าน คับ เวทีอยู่ ทางนู้นนนนนน

ปิดท้ายด้วย ภาพแห่งความประทับใจ ขอขอบพระคุณ ร้าน THE ONE ที่อำนวยให้ผมพบเนื้อคู่ เอ้ยยยย!! อำนวยความสะดวก และสถานที่ครั้งนี้ด้วยคับ ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่าน
ที่ให้ความ รักและเป็นห่วงช่วยเหลือเกื้อกูล น้องๆ และที่สำคัญ ขาดไม่ได้เลยคับ

ขอขอบคุณ CEFIRO-THAILAND ถ้าไม่มีบ้านหลังนี้ก็คงไม่มีเราในวันนี้...!!

และ ขอให้ มิตรภาพ ของเรา มีให้กันแบบนี้ ตลอดไป .....

ไวดีจัง น้องช้าง อย่าลืมหนีให้ทัน ถ้าตามทันกรูชน:coolly-0028:
รถช้างไม่ธรรมดาอยางที่ลุยคิดแต่ไม่ต้องน้อยจัยเดียวจัดให้

555 สุดยอดไปเลย

พวกพี่ๆน่ารักทุกคนเลยครับ

ครั้งหน้าเจอกันใหม่นะครับ

รถสวยๆๆ กันทั้งนั้นเลยครับผม หวังว่าเราคงได้เจอกันน่าาาาครับ

ไวดีจัง น้องช้าง อย่าลืมหนีให้ทัน ถ้าตามทันกรูชน:coolly-0028:

402 เมตร จัดปายยย อิอิ

ล้อเล่นนะคร๊าบ รักหรอกกกจึงหยอกเล่นนนะ พี่ลุย สุดหล่อออ :coolly-0046:

ไวทันใจดีน๊ะน้องช้าง(รูปมิตติ้ง):coolly-0041:เเต่ขับช้าๆๆหน่อย พี่เป็นห่วง:coolly-0019:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน