กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สติ๊กเกอร์ รักในหลวง สำหรับทุกท่านครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Wolfman
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เค๊าอยู่สงขลา หรือนรา ฯ นี่แหละพี่
ให้เค๊าส่งที่อยู่ หรือโอนค่าส่ง EMS มาให้ดีกว่า

ปล. สำหรับผู้ที่อยู่ใน กทม. มารับของที่ผมได้นะครับ 0817729909
ใช่คุณออยหรือเปล่าผมอาร์ตที่อยู่รามฯ2ครับไม่ทราบว่าสติกเกอร์รักในหลวงหมดหรือยังครับรบกวนโทรบอกหน่อย 0819852627ครับ:coolly-0033:

ใช่คุณออยหรือเปล่าผมอาร์ตที่อยู่รามฯ2ครับไม่ทราบว่าสติกเกอร์รักในหลวงหมดหรือยังครับรบกวนโทรบอกหน่อย 0819852627ครับ:coolly-0033:
เด๋วเอาไปติดให้ที่รถที่อู่เลยค๊าบบบบ

ผมอยู่แถวพระราม2 ต้องติดต่อไปที่ใครครับ:coolly-0026:

นับถือน้ำใจคนคิด และกล้าทำออกมาครับ!

วันนั้นไอ้อั๊มมาเอาก็ไม่บอกมันจะได้ฝากไปให้ อ้อแต่ขอเอาไปตัดใหม่ก่อนละกันนะ เดี๋ยวหาร้านตัดเพิ่ม

โทรหาพี่ wolfman คนข้างบนนี้นะครับ สำหรับน้องเก๋ ควรไปรับด้วยตัวเองกับพี่เค๊าน่ะ
ฮ่า ๆ ๆ ๆ
ทำไมต้องไปรับเองอ่ะ ไม่รู้จักพี่เค้าซะหน่อย ก้อหน้าแรกบอกให้มาเอากับพี่ออยได้อ่ะ งั้นวันพุธนู๋เข้าไปเอาที่สนามฟุตบอลและกัน

ทำไมต้องไปรับเองอ่ะ ไม่รู้จักพี่เค้าซะหน่อย ก้อหน้าแรกบอกให้มาเอากับพี่ออยได้อ่ะ งั้นวันพุธนู๋เข้าไปเอาที่สนามฟุตบอลและกัน
ที่ผมของหมดแล้วนะค๊าบบบ

เพิ่งจะได้ฤกษ์ติดเมื่อกี้ พร้อมสติกเกอร์ชมรมที่บานหลังใหม่ทั้งชุด ลองถ่ายรูปแล้วมันมืด
รอรูปตอนกลางวันดีกว่า เี๋ดี๋ยวจะจัดมาให้ชมครับ

เมือคืน มารวมกันน้อย แจกไป 30ก่าแผ่นเอง ติดเลยก็ ไม่กี่คัน สติกเกอร์ชมพูสะท้อนแสง ถ่ายกลางคืนมันเลยมี ออกขาวๆบ้าง
ชมพูสะท้อนแสงเนี่ยมันยังไง แถวบ้านหาไม่ได้เลย เผื่อจะฝากซื้อซักแผ่น 2 แผ่น(ใหญ่)
..เอ หรือจะฝากร้านแถวบ้านเก้งทำสำเร็จรูปแล้วส่งมาจะรบกวนไปมั๊ย ยังไงหลังไมค์มาคุยกันหน่อยเน้อ (M อ่ะนะ) THkS

เอารูปมาลงให้ดูครับ เหลืออีกคันยังไม่ได้ถ่ายครับ (ขอมา 3 แผ่น)

ไฟล์แนบ

57.2 KB · อ่าน: 95
    62.1 KB · อ่าน: 92
Pคับ ถ้าอยากได้ต้องทำไงบ้างคับ ขอ 3 แผ่น ยังมะได้เลยอ่ะ :coolly-0011: วันอาทิตที่ผ่านมา ขับรถอยู่หลังแจสสีแดง เส้นรัชดา มุ่งเข้าพระราม 9 เห็นติดหลังกระจกอยู่สวยดีคับ

ขออัพเดทเรื่องการติดต่อเพื่อรับสติ๊กเกอร์ หน่อยนะครับ

ในกรณีที่ไม่สะดวกมารับตามพื้นที่ที่เคยระบุไว้

ก็สามารถที่จะเอาซอง ติด แสตมป์ 5 บาทจ่าหน้าซอง ถึงตัวท่านเอง

และส่งมาตามที่อยู่นี้ครับ มี 2 ท่านที่อาสาจะเป็นคนที่มช่วยเรื่องจัดส่ง

คือ ต้น นิธาน และ น้องแป๋ม แฟนตาโด > ขอบคุณน้องทั้ง 2 คนมากครับ

ที่อยู่แป๋ม

วริฎฐา มีวงศ์อุโฆษ
22 ซอยบางแวก 9 ถนนบางแวก แขวงบางแวก
เขตภาษีเจริญ กทม. 10160

ที่อยู่ ต้นนิธาน

ปณิธาน พวงแก้ว
225/181 ซ.กรุงเทพนนท์บุรี 56
แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กทม.
10800

ส่วนท่านใดที่ เอาแบบไปตัดและ ต้องการจะร่วมกันแจก ให้กับเพื่อนๆที่อยู่ในพื้นที่ใกล้ๆกรุณา แจ้ง ชื่อไว้ตรงนี้ได้เลยครับ

เท่าที่ทราบมีน้องหมี เซพนนท์ ตัดไป ร้อยแผ่นแล้ว จ๊อด ระยอง อีกร้อย เก้ง เซพธน อีก ร้อย

ขอบคุณ ทุกท่านที่เอาไปตัดแจกต่อ / ขอบคุณทุกท่าน ที่รับอาสาเป็น คนกระจายสติ๊กเกอร์ และ ขอบคุณทุกท่านที่กรุณาติด สติ๊กเกอร์ สัญลักษณ์นี้ทุกท่านครับ

ขอบคุณมากครับจ๊อด

"ได้ทำสิ่งที่เป็นมงคลชีวิต
ชิวิตจะมีมงคลครับ"

Up ครับ....

ช่วงหลังๆ งานยุ่งมาก ไม่ค่อยได้เข้ามาดูเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน