กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกที่สมัครแล้ว ยังไม่ได้รับเสื้อ + สติ๊กเกอร์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
:tongue: สมาชิกที่สมัครแล้ว ยังไม่ได้รับเสื้อ + สติ๊กเกอร์ :rolleyes:
กรุณาช่วยลงชื่อ นามสกุล รหัสสมาชิก และขนาดไซด์เสื้อ
เอาไว้ในกระทู้นี้เลยนะครับ
เตรียมสั่งตัดเสื้อ + สติ๊กเกอร์
ล็อตใหม่ครับ...

:redface: ขอบคุณครับ:redface:

เสื้อน่ะสั่งไซด์ M 30% L 50% Xl 20% เอาไว้เลยเพ่ จะรออยู่ใย?

ผมว่าคนอ้วนเยอะอ่ะ ชมรมเรา
เป็น S 5 M 15 L 50 XL 20 XXL 10 ดีมั๊ยค๊าบบบ

ชมรมเซฟิโร่ฯ อยู่ดีกินดี คนท้วมแยะมั่กๆ เน้นเป็นขนาด L , XL , XXL เลยดีกว่าว่ะ
แล้วคลับอื่น เขามาชวนไปเตะบอล ชมรมฯ นี้คงน็อคคาสนาม 10 นาทีแรก

ป๋าลองครับ...เสื้อมี size. เท่าใหร่ที่อยู่กับป๋า

เด๋วผมจะลองคำนวณ ดูจากสถิติ ของสมาชิกที่สวมใส่ เสื้อขนาดอะไรบ้าง ที่ใช้กันแยะ
ผมว่าคนอ้วนเยอะอ่ะ ชมรมเรา
เป็น S 5 M 15 L 50 XL 20 XXL 10 ดีมั๊ยค๊าบบบ

ก็กำลังให้ป๋าลอง เช็คเสื้ออยู่ เดี๋ยวมาว่ากันอีกที

เสื้อน่ะสั่งไซด์ M 30% L 50% Xl 20% เอาไว้เลยเพ่ จะรออยู่ใย?

รอ รอ รอ ไรวะ...เออน่านดิ รอเช็คยอดที่เหลือก่อนเพ่
<!-- / message --><!-- sig -->

เป็นสมาชิกอยู่แล้วแต่ขอสั่งเสื้อ+สติ๊กเกอร์ สักชุดได้มั้ยครับพี่เพราะของเดิมเก่าทรุดโทรมแล้วครับ
ชำระเงิน 500 บาทได้ที่ไหนครับ

โปรดระบุ size. เสื้อ และรหัสสมาชิก มาด้วยเลยครับ ในฐานะที่เป็นสมาชิกเก่าอยู่แล้ว....

ยอดเสื้อที่เหลือแจ้งให้ทราบแล้วใน Staff Zone

https://www.cefirothailand.net/threads/435

สรุป ณ วันงาน Motor Show มีเสื้อคงเหลือ 9 ตัว ได้จำหน่ายแก่สมาชิก 3 ตัว (ส่วนเงินจ่ายประธานไปแล้ว 1 ตัว 250.- เหลืออยู่ที่ผม 2 ตัว 500.-บาท) ณ วันเนี้ยคงเหลือ 6 ตัว แยกเป็น
เสื้อชมรม zise L 4 ตัว S 2 ตัว ครับ

สรุปอีกทีเหลือเสื้อ 6 ตัว กับเงิน 500.- อยู่ที่ผม.....งงมั้ย

ผม A31238 ขอเป็นเสื้อเบอร์ L จำนวนหนึ่งตัว + สติ๊กเกอร์ หนึ่งชุด ครับพี่โจ้
ผมได้เบอร์บัญชีพี่มาแล้ว สามารถโอนเงินไปได้เลยหรือเปล่าครับ แล้วเป็นสมา
ชิกเก่าต้องส่งเอกสารสำเนาบัตรประชาชนกับรูปถ่ายไปด้วยมั้ยครับ ส่วนเงินผม
ต้องโอนให้พี่กี่บาทครับ(สงสัยเยอะจัง ขอโทษด้วยครับพี่)

A31-067

มีเสื้อสีดำ XL อยู่2ตัว
(เพิ่งหาเจอ ยังอยู่ในถุง ใหม่ซิงๆ)
อยากเปลี่ยนเป็น XXL ได้มั๊ยเอ่ย
ต้องเพิ่มเท่าไหร่
ขอบคุณครับ

:redface: น้าจอห์น:redface:
ราคามันเท่ากันคิดว่าคงไม่น่าต้องเพิ่มตังค์นะคั๊บ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ของผมเหลือแต่ สติ๊กเกอร์รหัส A31566 ครับ ที่ยังไม่ได้ นอกนั้นได้หมดแล้วครับ

โลมา มันยังมาไม่ถึงฝั่ง
เอาปลาทู ไปก่อนได้ป่าววะ
พ่อขุนเดช
อิอิอิ

ผม a31571 ครับพี่ออย ที่สมัครงานมิ๊ตติ้งที่บึงช่อน 2 ธ.ค.49 อ่ะ
ผมยังไม่ได้รับเสื้อและสติ๊กเกอร์เลยครับ ส่งให้ผมหน่อยได้ไหมครับหรือต้องทำยังไงบ้างครับ เบอร์โทรผม 083-9144692 อาร์ตครับ
ส.อ.ไพศาล ศรีไกร
ที่อยู่ ร.19 พัน.3 ค่ายสุรสีห์ ต.ลาดหญ้า อ.เมือง จว.กาญจนบุรี 71190

ปัจจุบัน เสื้อของชมรมฯ เหลือแต่ size. เล็กๆ ขอให้รอเสื้อล็อตใหม่ที่กำลังจะสั่งตัด เร็วๆ นี้นะครับ

ผม a31384 ครับ ยังไม่ได้เสื้อและสติ๊กเกอร์เลยนานมากแล้วครับ
สมัครตั้งแต่พี่ศิวเดช ฯ เป็นประธาน ครับ ช่วยดูให้ผมด้วยครับ
ณัฐพงษ์ เปรมปราชญ์
a31384
เสื้อเบอร์ XL

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน