กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิกท่านใดใส่ปลายหรือเคยใส่ปลายของ Kakimoto เพลทแดง 3นิ้ว เสียงเป็นอย่างไรครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย wongpadoo
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
W

wongpadoo

สมาชิกท่านใดใส่ปลายหรือเคยใส่ปลายของ Kakimoto เพลทแดง 3นิ้ว เสียงออกมาลักษณะแบบใดครับถ้าใส่กับเครื่องเจ โบเกียร์ธรรมดา เดิม ๆ เดินท่อเลส 3 นิ้วเหมือนกันครับ
2. ผมเห็นรุ่นนี้เหมือนกันบางอัน เพลทสีแดงก็อยู่ทางซ้าย บางอันก็อยู่ทางขาว มันเป็นเพราะอะไรครับแตกต่างกันอย่างไรครับ
3. ผมอยากทราบว่าใส่ตัว ไซเลนเซอร์ เข้าไปแล้วจะทำให้วิ่งไม่ออกหรืออั่นหรือเปล่าครับ นอกจากทำให้เสียงเบาลง วิ่งทั้งในเมืองและนอกเมืองอ่ะครับ
4. เมื่องเทียบกับ APEXi GT Spec 3 นิ้วเหมื่อนกัน เสียงต่างกันอย่างไรครับและเจ้าตัวนี้ลักษณะเสียงเป็นอย่างไรครับ
ขอขอบคุณทุก ๆ คำตอบคับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน