กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามชุดสายไฟทั้งคัน 12vกับ24v ว่าต่างกันตรงไหน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย BOMMANY
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

BOMMANY

Registered
สอบถามชุดสายไฟทั้งคัน 12vกับ24v ว่าต่างกันตรงไหน
รถผม24v สายไฟไหม้ละลายเลย มันใช้ร่วมกันได้ไหม

เอามาใช้ก็ใช้ได้ครับ แต่ Optoin บางอย่างอาจไม่มี เช่น ระบบไฟหน้า ออโต้ ระบบเปิดฝาท้ายไฟฟ้า แบบนี้ต้องต่อเพิ่มเอาครับ
แนะนำ รถ 24v ก็หาชุดสายไฟของ 24v เลยซิครับ หาง่ายกว่า 12v ด้วย เพราะรถที่ตัดมาจากยุ่น ระยะหลังๆ มานี่ส่วนใหญ่จะเป็นรถ 24v เกือบทั้งหมด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน