กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามเรื่องประกันชั้นหนึ่งหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31911
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31911

Cefiro-Thailand Members
ผมอยากทำประกันชั้น 1 หน่ะครับ A31 24 วาล์ว ปี 94 มีใครช่วยแนะนำได้ไหมครับ ว่าต้องทำยังไงหรือมีวิธีไหนที่เหมาะสมและคุ้มครองปลอดภัยช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

:coolly-0033:

ประกันดูปีเป็นหลักเลยครับ รถพวกเรา ๆ ใหม่สุดก้อมี 16 ปีแล้ว ซึ่งประกันเค๊าก้อไม่ค่อยจะรับทำกัน
ตะก่อนชมรมเรามีประกันชั้น 1 ให้สมาชิกทำกัน
แต่เนื่องจากมีผู้สนใจน้อย อาจจะเป็นเพราะด้วยเรื่องเบี้ยที่มันค่อนข้างสูงพอสมควร
ปัจจุบันรู้สึกว่าจะไม่มีแล้ว แต่เห็นกลุ่มพี่บิ๊กจอน บางกรวย เคยรวบรวมให้ได้ 10 คัน เพื่อทำการสมัครประกันชั้น 1 หมู่
แต่ไม่รู้ผลเป็นอย่างไรบ้างแล้ว ต้องลองสอบถามที่พี่บิ๊กจอนแกดู

ส่วนผม ผมว่า 2+ ก้อได้มั๊งครับ ถูกกว่ากันตั้งเยอะ

ตามที่ รองกล่าวมาถูกต้องแล้วคับ
สนใจโทรมาสอบถามได้นะครับ อธิบายแล้วค่อนข้างยาวครับ ผมให้พิเศษสำหรับ สมาชิกcef-thai กรมธรรม์ทุกฉบับ หรือ พรบ. ผมเป็นคนลงนามเองครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน