กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สายซิลิโคน สีฟ้า ๆ ใช้แทนสายหัวฉีดแก๊สได้ไหม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย cefcm
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

cefcm

Registered
พอดีจะซื้อสายซิลิโคน สีฟ้า ๆ อะครับ
เห็นขนาดสายพอ ๆ สายหัวฉีดแก๊ส
ไม่ทราบว่าใช้แทนกันได้ไหมครับ สามารถทนแรงดันแก๊สได้หรือปล่าว
ถ้าได้ใช้ขนาดเท่าไหร่ครับ

พอดีจะซื้อสายซิลิโคน สีฟ้า ๆ อะครับ
เห็นขนาดสายพอ ๆ สายหัวฉีดแก๊ส
ไม่ทราบว่าใช้แทนกันได้ไหมครับ สามารถทนแรงดันแก๊สได้หรือปล่าว
ถ้าได้ใช้ขนาดเท่าไหร่ครับ

ใช้สายที่เป็นของเเก๊สโดยตรงดีกว่าครับ

สายซิลิโคลนที่จะใช้ต้องทนน้ำมันด้วยครับถึงจะใช้ได้..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน