กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สายเกจวัดต่างๆ ที่ติดกันจากห้องเครื่องยนต์ เอาเข้าห้องโดยสารทางไหนกันครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31432
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31432

Tum bangna
Cefiro-Thailand Members
ใครถ่ายรูปไว้ขอดูเป็นกรณีศึกษาด้วยครับ
ขอบคุณครับ
:biggrin::biggrin::biggrin:

เข้าทางช่อง 3 เหลี่ยมหลังซุ้มล้ออ่ะ

แล้วก็มุดเข้าห้องโดยสายเลย

:confused: นึกไม่ออกอะ.... น้าแม็ก รบกวนมีรูปมั้ยอะ มันจะไปโผล่ยังไง :sweat::sweat:
ขอบคุณครับ

บอดี้รถเกียร์ออโต้เข้าข้างหม้อลมตรงตำแหน่งปั๊มคลัชบน
บอดี้รถเกียร์ออโต้แล้ววางเกียร์ธรรมดา เข้าสายเบรคเท้าเดิม
บอดี้เกียร์ธรรมดา ตามน้าMAX ว่า (คือสามเหลี่ยมใต้กล่องปัดน้ำฝนสีน้ำตาลใกล้หม้อลมเบรค):coolly-0033:

เมื่อกี้ไปก้มๆ ดูแล้ว เข้าใจแล้วละครับ คงต้องแกะแผงใต้คอนโซลด้วย
ถึงจะเห็นทางออก
ขอบคุณครับน้าจอร์น น้าแม็ก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน