กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุขสันต์วันเกิดน้าต้น A31435 ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31364
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

HBD คับ น้าต้นขอให้รวยๆเฮงๆตลอดทั้งปี ปะ ไปหาไรกินกันมะ อย่างเช่นสุกี้อ่ะ...

มีความสุขมากๆครับพี่ :biggrin:

โอ้ววววว HBD ต้น หล่อๆ รวยๆ เฮงๆ ทั้งปี กิจการเติบโตก้าวหน้ายิ่งๆ ขึ้นไปนะครับต้นคร๊าบบบบบบบ

มีความสุขมากๆคับอย่าเจ็บอย่าจน:sweet_kiss:

สุขสันต์วันเกิดครับต้น
มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง สมองปรอดโปร่ง การงานก้าวหน้า
ปัญญาล้ำเลิศ เชิดชูคุณธรรม นำชาติพัฒนา รักษาสิ่งแวดล้อม

(ไปๆมาๆ จะเป็นนคำขวัญวันเด็กไปซะแล้ว ) 5555

เจ็บไข้ได้บ่วย อย่าให้มี สุขขสุขีสันต์ ในวันเกิด พรใดล้ำ คำใดเลิศ..สิ่งประเสริฐ จงบังเกิดแด่..น้องต้น..ตลอดไปปปป....

HBD ขอให้พี่ต้นมีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง ขอให้รวยๆ นะจ๊ะ...เพี้ยง

สุขสันต์วันเกิดมีความสุขครับน้องต้น....ญ เย๊อะเยอะนะครับ

ไฟล์แนบ

137.6 KB · อ่าน: 85
    15.1 KB · อ่าน: 79
ขอให้มีความสุขมากๆนะ ไม่เจ็บไม่จน มีเงินเติมน้ำมันและแต่งรถ

HBD นะคับน้าต้นหื่นค๊าบบบบบบบ...
ขอให้มีความสุขมากๆ ร่ำรวยๆนะค๊าบบบบบ...
เอ้าววว โชนนนนนนนน....:brick: :wink: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน