กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุขสันต์วันเกิดน้าต้น A31435 ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31364
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
HBD คับ มีความสุขมากมาย มหาศาล มโหฬาร เบ่อเริ่มเทิ่ม

สุขสันต์วันเกิดนะครับ น้าต้นฟังทอง วันเกิดไม่เห็นพาน้องๆไปเลี้ยงเลย

มีความสนุก เฮ้ยมีความสุขมาก ๆ นะโว้ย จะไปมีความสุข อย่าลืมโทรมานะโว๊ยย อิอิ

ขอขอบคุณทุกคนมาก ๆ เลยครับ :coolly-0039:

พรใดที่ได้ให้มา

ขอให้กลับไปหาทุกคนด้วยหลาย ๆ เท่า เช่นกัน

ขอบคุณครับ

วันนี้ ก็ไม่ได้เลี้ยงอะไรเลย

แค่ไปทำบุญ ถวายหลอดไฟ ซื้อปลาไปปล่อย ให้อาหารปลา ที่วัดใกล้ ๆ บ้าน :coolly-0037:

ส่วนเรื่องเลี้ยงเพื่อน ๆ ไว้เหมาะ ๆ ครับ อร่อยกันแน่ ๆ

แข็งแรง มีความสุขมากๆ โด โด่ โด้ โด๊ โด๋ ไม่รู็จักล้ม อึดเป็นม้า... สมหวังในสิ่งที่ต้องการทุกอย่าง...

ขอขอบคุณทุกคนมาก ๆ เลยครับ :coolly-0039:

วันนี้ ก็ไม่ได้เลี้ยงอะไรเลย

แค่ไปทำบุญ ถวายหลอดไฟ ซื้อปลาไปปล่อย ให้อาหารปลา ที่วัดใกล้ ๆ บ้าน :coolly-0037:

ไปตกมาแล้ว ปลาของพี่อร่อยมากค่ะ 555

สุขสันต์วันเกิด ย้อนหลังเยอะๆ นะพี่ :coolly-0005:

มีความสุขมากๆ ขอให้รักเดียว ใจเดียว

อย่าออกนอกลู่นอกทาง บ่อยนะ น้องเป็นห่วง:coolly-0028:

มาช้าไปนิ๊สสสสส สุขสันต์วันเกิดคับ เจ้าพ่อจากุ๊ชชี่....

มาช้ากว่าอีก สุสันต์ใหญ่ยาว มีเป็น โหลๆ เด้อ แรงดีไม่มีตก

ขอให้มีความสุขมากๆๆครับ

ไฟล์แนบ

5.5 KB · อ่าน: 61
    16 KB · อ่าน: 73
    103.3 KB · อ่าน: 75
HAPPY BIRTH DAY คร๊าบบบบบบบบบบบบบบ

มีความสุขมากๆ พ้นจากโรคภัย รวยขึ้นๆๆๆ ปายยยย
:coolly-0005::coolly-0005:

ขอขอบคุณพี่น้องทุกคนมาก ๆ เลยนะคับ

ขอให้ทุกคน มีความสุขมาก ๆ เช่นกันคับ

ซึ้งจริง ๆ นะเนี่ย ปีนี้ :coolly-0026:

ไปตกมาแล้ว ปลาของพี่อร่อยมากค่ะ 555

สุขสันต์วันเกิด ย้อนหลังเยอะๆ นะพี่ :coolly-0005:

มีความสุขมากๆ ขอให้รักเดียว ใจเดียว

อย่าออกนอกลู่นอกทาง บ่อยนะ น้องเป็นห่วง:coolly-0028:

อะนะ น้องแจะ พี่ปล่อยปลาตีนไปนะ อร่อยเหรอ ไม่เคยกิน

ฮ่า ๆ ๆ :coolly-0046: ล้อเล่งนะ

พี่รักเดียว ใจเดียวตลอดแหละ :coolly-0039:

แต่มีแวะข้างทาง แป๊ปเดียว เท่านั้นเองอะ เดี๋ยวก็มาในลู่ทางต่อ

มาอวยช้าไปหน่อย

มีความสุขมากมาย ไร้โรคา
อายุ วัณโณ สุขขัง พะลัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน