กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

((^^)) สุขสันต์วันเกิด พี่เอก ลูกชิ้น 276 ((^^))

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jhae
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

jhae

น้องสาวคนเล็ก Pr.Cef-Thai
Cefiro-Thailand Staff
:coolly-0045: :coolly-0045: :coolly-0045: :coolly-0045: :coolly-0045:

สุขสันต์วันเกิดนะ พี่เอก ลูกชิ้น แห่งสมุทรสาคร

ขอให้พระคุ้มครองพี่ตอนเมานะ

เพราะตอนไม่เมา พี่คงดูแลตัวเองได้

ขอให้แข็งแรง หลานหนูยังเล็กนะ .... อิอิ:coolly-0046:

แล้วพรุ่งนี้ค่อยเป่าเค้กร่วมกันกับพี่น้องเน้อ

ไฟล์แนบ

100.2 KB · อ่าน: 113

hbd ครับ เอก........
ขอให้สุขภาพแข็งแรง
ค้าขายรำรวยๆๆๆๆๆๆๆ

:tongue: HBD. ครับคุณน้องเอก ลูกชิ้น 8 A
เมื่อก่อนมันมีแค่ 2 ลูกเองม่ายช่ายหรอวะ
มันโผล่มายังไงอีกตั้ง 6 เอิ๊กๆๆๆ
มีความสุขมากๆ นาน้องเลิฟ แล้วตกลงจัด
2 งาน รวมกันเลยทีเดียวช่ายป่ะเนี่ย

วันเสาร์ตู ยังง่วนเก็บของเตรียมเข้า กทมฯ
วันอาทิตย์นี้ จาแว๊ปไปยังไงวะกรู
เออ..จาพยายามไปโว๊ย :coolly-0023:

ขอให้มีความมากๆนะครับ ให้มีสิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตตลอดไปเนาะ ยินดีเรื่องบ้านใหม่ และก้อขออภัยที่ไม่ใด้ไปร่วมงานเพราะอีกชั่วโมง ก้อต้องออกเดินทางไปนครศรีธรรมราชแล้ว

โอกาศหน้าจาไถ่โทษคั๊บ:coolly-0045:

HBD ค่ะ ขอให้พี่เอกมีความสุข ค้าขายร่ำรวย เงินทองมีใช้อย่าได้ขาดมือนะค่ะ

ขอให้ลูกๆ เลี้ยงง่ายๆ ไม่ดื้อ ไม่ซนค่ะ...อิอิ

HBD คับพี่ ขอให้ลูกชิ้นขายดีๆ คนกินเยอะๆ

Happy Birth Day ครับพี่

ขอให้มีความสุขสมบูรณ์ทั้งร่างกายและจิตใจ ทั้งตัวเล้กตัวใหญ่ ตัวพ่อ ตัวแม่เลย

ทำมาค้าขึ้น เฮงๆรวยๆ คิดหวังสิ่งได้ก็ให้สมดังปรารถนาครับ

ปล.กำลังจะเดินทางแล้วครับ ฮิฮิฮิ เจอกันที่บ้านครับพี่ :coolly-0046:

HBD ครับพี่ ตอนนี้ผมอยู่บ้านแม่อ่ะครับ เพิ่งกลับมาจากไปไหว้เช็งเม้งที่ชลบุรีมาครับ ต้องขอโทษที่ไม่ได้ไปร่วมงานด้วยตามที่สัญญาไว้อะครับพี่ ฮืออออ โทษคร๊าบ

แต่ยังไงก็มีความสุขมากนะครับพี่ วันนี้กินได้เต็มที่ไม่ต้องกลัวหลับ เพราะอยู่บ้านตัวเอง 55555

attachment.php

attachment.php

สุขสันต์วันเกิดนะพี่เอก
ขอโทษด้วยที่วันนี้ไม่ได้ไปร่วมงาน