กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@^^@ สุขสันต์วันเกิด Rookie A31069 @^^@

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jhae
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ก็รอดูตั้งกะเช้าว่าเมื่อไหร่กระทู้จะมา555

เอาๆๆๆ
สุขสันต์วันเกิดมากๆ
ความคิดความอ่านดีขึ้นเรื่อยๆแล้วตั้งแต่บวชมา จริงจังหนักแน่นขึ้นเยอะ
ดีแล้วๆ รักษาระดับพลังจิตมห้เข้มแข็งแบบนี้ตลอดไป

สุขสันต์ วันเกิดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

มีฟามสุขเหลือๆ 5 5 5 5+ :coolly-0010:

สูขขี สุขขัง สุขคารัง สุขคารู

อายุวันโน สุขขัง พะรัง

ขอให้ พี่ บอลมีความสุขมากนะขอรับ

ขอให้เต็มๆๆกับสิ่งที่ต้องการ เอิ้กๆๆๆ

HBD ค่ะ ขอให้พี่บอลมีความสุข ประสบความสำเร็จ ร่ำรวยเงินทอง รถแรงๆ นะค่ะ

อิอิ ^^

ร่ำรวยเงินทอง
อย่าเจ็บอย่าจน
แข็งๆทนๆตลอดไป น้องรัก

HBD ครับ
ขอให้มีความสุขที่สุดในสามโลกครับ
ปล.ถ้ามีปาร์ตี้วันเกิด อย่าลืมเอาปากอบ มาฝากนะค้าบบบ

สุขสันต์วันเกิดนะบอล
ขอให้สุขภาพแข็งแรง มั่งมีศรีสุข
ถือไม้เท้ายอดทอง ตะบองยอดเพชร

ขอให้ลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมือง

อัญชัน ไม่หมุน ไม่มิด ไม่พัง แรงๆ

แฮปปี้เบิ๊ทเดย์คับบอลรุคคี่

มีแต่ความสุข ทุก ๆ วัน

เฮง ๆ รวย ๆ

แฮป ๆปี้ ๆ....รวมเป็นแฮปปี้นะบอล

เดี๋ยววันพุธที่ 27 นี้จะพาแมนยูไปคว้าแชมป์เอาถ้วยใหญ่ที่กรุงโรมมาฝากเป็นของขวัญ.....เชป่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอบคุณทุกท่านครับ :coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ขอให้พรอันประเสริฐทั้งหลายส่งผลไปยังทุกท่านเช่นกันครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน