กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุพรรณ..เชิญทางนี้

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย popza
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

popza

Registered
มีใครอยู่สุพรรณกันบ้างรึเปล่าครับ เห็นขับกันหลายคันเลย
ร้าน ต๋องเป็ดพะโล้

หลังว.อาชีวะสุพรรณฯ ถ.ขุนไกร

ป๊อบครับ ของผม สีเขียวก้านมะลิ ใครมาแถวนี้แวะคุยกันได้คร้าบ.....:biggrin: :tongue:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

http://www.mo-emag.com/download.html

ดูกันครับ เซฟชาวบางแสน

ไอ้นี่ท่าจะเป็นเยอะ..พี่เค้าอยู่สุพรรณแล้วเกี่ยวไรกะบางแสนวะ 5555

อ่ะพี่น้องชาวสุพรรณเรียนเชิญครับผม..

เห็นมีเซฟสวยๆหลายคันนะที่สุพรรณอ่ะ
ไปที่ไรเจอทุกที...อิจฉารถสวยน่ะ..:wink:

เกือบอยู่สุพรรณคับ ดันมาเกิด กทม.
อยู่บางลี่คับ ไม่ค่อยได้กลับไป(น้ำมันแพง)555
ตอนนี้สถิตอยู่แถว นนท์/ตลิ่งชัน

ผมไป สุพรรณบ่อย อะคราบ พี่อยู่แถวไหนอ่ะคราบ

ผมไม่รู้ผมไม่เกี่ยว ผมไปซื้อเกี๋ยวให้ปู อ่ะคราบ

สวัสดี ชาวสุพรรณ ค่ะ :tongue: :biggrin: :byebye: :redface:

สวัสดี ชาวสุพรรณ ค่ะ :tongue: :biggrin: :byebye: :redface:
ซาหวัดดีทุกคนคร้าบ....... A 31686 บอกว่าบ้านอยู่บางลี่ อยู่แถว"หนคร้าบ ตอนแรกผมก็อยู่บางลี่เหมือนกาน.......ส่วนตาโต๊ส ถ้ามาไม่ถูก เดี๋ยวจะให้ตำรวจไปรับเอามั้ย หรือจะให้ น้าแม็กไปรับ บรื๋ออออ ...(ขออภัยด้วยนะครับน้าแม็ก) :eeek: :eeek: :biggrin: :biggrin: ..ยินดีต้อนรับทุกท่านคร้าบบบ..

สวัสดีคับชาวสุพรรณ:byebye:
พี่ชายพี่สาวผมอยู่สุพรรณคับ (ด่านช้าง)
เด๋ววันไหนไปเที่ยว "ด่านช้างแคมป์ปิ้งเฮ้าส์" จะแวะไปทักทายคับ:sweet_kiss:
(มันไกล้กันรึเปล่าหว่า):burn:

พี่ชายพี่สาวผมอยู่สุพรรณคับ (ด่านช้าง)
เด๋ววันไหนไปเที่ยว "ด่านช้างแคมป์ปิ้งเฮ้าส์" จะแวะไปทักทายคับ:sweet_kiss:
จะไปด่านช้างหรือว่าสามชุกถ้ามาทาง ถนนตลิ่งชัน-สุพรรณบุรี ต้องผ่านบ้านผมก่อนครับแวะมาทักทายได้ ผมอยู่ใกล้ๆตลาด....ส่วนสถานบริการกับสถานบันเทิงแจ่มๆ นี่หมายถึงร้านเครื่องเสียงกับร้านขายหลอดไฟใช่มั้ย :biggrin: มีเพียบเรย จะเอาหลอดเล็ก หลอดใหญ่ สปอตไล้ท์ หรือซีนอน มาเลือกดูตามต้องการเรยยค้าบ อิอิ..

ตาโต๊สจะมาเมื่อไหร่เอ่ย มีป้ายแดงเหลืออยู่อีก1ขวดค้าบแช่เย็นไว้ ขวดแข็งโป๊กเรยยย

:eeek:ถามผมนี่.ผ๋มเขยสุ๊พั๊น......อยู๋ส๋ามชุ๊ก:tongue: หั้ดโถ๊ะ พู๊ดแล๊วจะห๋าว้าคุ๋ย
ได้เสีย............
ชวนกูด้วย รอบนี้กูไป....

ใช่ไอ้อันเงียบๆที่เคยถ่ายรูปมาอวดป่าววะ

ใช่ไอ้อันเงียบๆที่เคยถ่ายรูปมาอวดป่าววะ
เออ นั่นแหละ ที่มันบอกเมียมันว่าไปคนเดียว แต่รูปถ่าย
ที่ถ่ายมา มีรูปมันตลอดเลย แล้วใครถ่ายให้มันวะ...

จขกท....คราบ ผมไม่รู้ว่าบ้าน จขกท...อยู่แถวไหน:burn:

และไอ้ป้ายแดง อ่ะ มันคืออะไร.....:wink:

ปล....อยากกินเป็ด :cry: :cry: :cry:

จขกท....คราบ ผมไม่รู้ว่าบ้าน จขกท...อยู่แถวไหน:burn:

และไอ้ป้ายแดง อ่ะ มันคืออะไร.....:wink:

ปล....อยากกินเป็ด :cry: :cry: :cry:
ป้ายแดงคือเรดคับ เรด เหล้าชเลย รีบมาสังหารซะ แล้ว จขกท มันอะไรหว่า:verwirrt: :verwirrt:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน