กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หาแลกมี 1j bo A/T หาแลก SR20 bo หรือขายเครืองเกียร์ 1j bo ใครมีเสอนเลย มีรถ S13ขาย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย premcom
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

premcom

Registered
หาแลก มี 1j bo A/T หาแลก SR20 bo หรือขายยกเครืองเกียร์ 1j bo ใครมีเสอนเลย

ขาย NISSAN SILVIA S13 สีเหลือง เครือง1Jz bo แต่ง เกียร์ออโต้ มาดูครับ

ก่อนเป็นสีดำนะครับ ตอนนี้เปลียนเป็นสีเหลือง แล้วครับ ขายตัวปล่าวนะครับขายเป็นอะใหล่ครับ แต่รถขับได้ปกตินะครับ ถ้าจะเอาทะเบียนด้วยโทรคุยครับ(ให้ยืมใช้งานได้ครับไม่ขาย)

ขาย 220,000 บ. เอาไปเลย 200,000 บ. รถขับได้ใช้งานได้นะครับนี้รูปตอนพึ่งทำสีเสดยังไม่ได้ขัด ตอนนี้กำลังเก็บสายไฟใหม่หมดไม่ให้เห็นสายไฟเลย ช่วงล่างทำมาใหม่หมดครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน