กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากเปลี่ยนเป็นหัวฉีด

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย taxx
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

taxx

Registered
ผมใช้1JZ-GEครับตอนเป็นมิกเซอร์อยากเปลี่ยนเป็นหัวฉีดครับอยากทราบราคาครับที่ไหนรับทำบ้างครับ:coolly-0033:

083-7790078 คุณพงษ์
ซ.กำนันแม้น
6สูบ สองหมื่นกว่าเองครับ ลองโทรไปดู

พอดีไปเติมแก๊สที่ปั้ม RB ปั้มก่อนถึงซอยบ้านป๋าลอง ในปั้มมีร้านรับติดตั้งแก๊สอยู่ครับ เห็นขึ้นป้ายรับเปลี่ยนระบบมิคเป็นหัวฉีดราคาที่ 13,xxx ก่าๆจำราคาแน่นอนไม่ได้ รายอะเอียดก็ไม่ทราบเพราะดูแต่ป้ายไม่ได้ถามครับลองแวะไปดูรายละเอียดดูเองละกันครับ คุ้นว่าติดใหม่ระบบหัวฉีดขึ้นป้ายไว้ไม่เกิน2หมื่นด้วยครับ

แล้วบ้านป๋าอยู่แถวไหนครับ

เง่อ :coolly-0011: โทษที่ครับ.. เอาเป็นจากแยกแครายละกันนะครับ ถ้าวิ่งมาจากสะพานพระนั่งเกล้าก็วิ่งตรงเลยแยกมาเลย ถ้าวิ่งมาจากนนถึงแยกแครายก็ให้เลี้ยวขวามาครับ พอเลี้ยวมาก็เข้าซ้ายเลยก็ได้ครับ ตรงมาเรื่อยๆจะเจอปั๊มแก๊ส RB อยู่ซ้ายมือเลยครับ ร้านเค้าจะอยู่ในปั๊มเลี้ยวเข้าปั๊มเจอเลยครับ ผมจำซอยไม่ค่อยได้อะนะครับ เอาเป็นว่าหาไม่ยากครับขับมายังไงก็เจอ หรือถ้าได้ผ่านอีกเดวจดเบอร์มาลงให้ครับ

ปล.แนะนำนะครับควรจะรู้จักป๋าและบ้านป๋าไว้ครับไม่ผิดหวังแน่นอน :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน