กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อาการใช้แก๊สวิ่งปรกติดี แต่สับน้ำมันแล้ว เครื่องสะดุด วอดๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย KengCef
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ก็นั่นเเหละครับ น้ำมันมันก็ต้องเอาอากาศเข้าไปผสมด้วย มิกเซอร์รูเล็กเกินอากาศก็เข้าไม่ทัน

ลองดูครับ ถ้าเปลี่ยนกรองเบนซินแล้วยังไม่หาย ลองถอดมิกเซอร์ออกแล้ววิ่งน้ำมันดูว่าปรกติหรือเปล่า

ต้องลอง

แต่ตอนนี้ตัวปั่นพาวเวอร์พังอยู่
ไปจับที่ปทุมวันมาแล้ว เด๋วเปลี่ยนก่อนค่อยว่ากัน:coolly-0023:

มารายงานผลครับหลังจากเปลี่ยนปั๊มติ๊กแล้วไปลองวิ่งดูเชื่อรึเปล่าครับอาการที่ว่าอืดๆหายไปเลยครับตอนนี้กลับมากระฉูดเหมือนเดิมครับ

มารายงานผลครับหลังจากเปลี่ยนปั๊มติ๊กแล้วไปลองวิ่งดูเชื่อรึเปล่าครับอาการที่ว่าอืดๆหายไปเลยครับตอนนี้กลับมากระฉูดเหมือนเดิมครับ

ใช้ในถังหรือนอกถัง
ของรุ่นไหนครับ:coolly-0005:

ใช้ตัวในถังเหมือนเดิมล่ะครับเป็นของ skyline แต่บล๊อกเดียวกันผิดตรงยางที่ตูดนิดนึงมันใส่ไม่ได้เลยไม่ใส่ยัดให้แน่นก็ใช้ได้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน