กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**** อาร์ม อะไหล่ซิ่ง By ARM 591 (โช็ค TEIN, ล้อเทพ,อะไหล่แต่ง) ****

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31591
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พี่อาร์ม ถามนิดครับ ว่าโช้คยี่ห้อไหนรุ่นไหน ที่ไม่กระด้างมังครับ แต่ดึบๆๆอ่ะแข็งๆๆมากไม่ไหวนะครับมีไหม

พี่อาร์ม ถามนิดครับ ว่าโช้คยี่ห้อไหนรุ่นไหน ที่ไม่กระด้างมังครับ แต่ดึบๆๆอ่ะแข็งๆๆมากไม่ไหวนะครับมีไหม

โทมาคุยกันดีกว่าคับ ไม่ดุ ใจดี ไม่กัดคับ

ตามLineการผลิต Flexไม่มีตรงรุ่นคับ
มีแต่ s13

ที่ตรงรุ่นa31 ตอนนี้มี Tein He และ CST-Zero1 ครับ

รบกวนอีกนิดนึงครับพี่ ถ้าผมจะเอา Flex s13 มาใส่กับ a31 สามารถใส่เหมือนโช๊คตรงรุ่นได้เลยหรือเปล่าครับ ต้องแปลงอะไรไหมมันจะมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
รบกวนอีกนิดนึงครับพี่ ถ้าผมจะเอา Flex s13 มาใส่กับ a31 สามารถใส่เหมือนโช๊คตรงรุ่นได้เลยหรือเปล่าครับ ต้องแปลงอะไรไหมมันจะมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ

โทมาคุยกับพี่ดีกว่าคับ จะได้คุยรายละเอียดมากกว่าพิมคับ
หรือ ทิ้งเบอไว้ก็ได้เด๋วพี่โทไปคุยด้วยคับ

น้องจนอ่ะพี่อาร์ม
ผ่อนอะไรพี่ได้บ้าง ว่ามาเลย

5555555

แจ้งเรื่องเงื่อนไขการจ่ายเงิน ให้ประธานทราบไปแล้วนะคับ
555555

แจ้งเรื่องเงื่อนไขการจ่ายเงิน ให้ประธานทราบไปแล้วนะคับ
555555

หลังสงกรานต์แจ้งท่านประธานให้รีบมานะฮะ น้องๆที่นี่เค้าบ่นคิดถึง