กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เจาะดุมล้อ เป็น 5 รู จะใส่เบรค R32

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย vampire258
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

vampire258

Registered
เจาะดุมล้อ เป็น 5 รู เพื่อใส่เบรค R32 ไม่ทราบว่ามีโรงกลึงแถวไหนทำเนียนๆ บ้างครับ แล้วราคาประมาณเท่าไร

เวลาเอาไปเจาะเอาไปทั้งคอม้าเลยใช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ผมเจาะที่ เงาครับ ดุมหน้าคู่ละ800 ค่าเจาะอย่างเดียว หลังไม่เคยเจาะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน