กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เชิญครับ..ดึงโป่ง.ใส่ซันลู๊ป.ทำสี.งามๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เพ่ยศสีเทาสกายอ่า ทำรถกาป๋องเท่าไหร่อ่ะพี่ อิอิ

ไฟล์แนบ

41.1 KB · อ่าน: 305
เอ่อ..ว่าจะเข้าไปตั้งกะวันพุธ จนป่านนี้ยังไม่ว่างเข้าไปเลย..เสาร์นี้ไปแน่นอน ใส่พาร์ท Estima รอบคัน..ขากลับแวะแหลมแท่น..อิ.อิ เออ..เรื่องเปลี่ยนสีรถ ทางอู่เขาบอกว่าต้องขับรถเข้ามาดูและคุยกันว่า จะทำในระดับไหน หมายถึง ทั้งนอก ใน ห้องเครื่อง ใต้ กระบะ หรือจะเอาแค่พอมองเป็น สีเทา สกาย หรือ เผื่อขาย ในอนาคต เอาแบบ เนียนๆ อะไรแบบนี้ ก็ว่ากันไป ทำได้ทั้งนั้น ตามต้องการ ส่วนเรื่องราคานั้น สำหรับเหน่ง พิเศษ สุดๆ ไป เลย...
ขอบคุณครับพี่
เมื่อวานตอนคุยกับพี่อ่ะคุณนายนั่งอยู่ข้างๆด้วย
เด๋วลองตีราคากันก่อนเนาะแล้วจารออนุมัติจากนั้นค่อยว่ากัน
ครือผมเองต้องเตรียมเงินสำรองใว้สำหรับร้านอาหารผมด้วยง่ะ :sweet_kiss:

ps.พรุ่งนี้ผมเอารถไปทิ้งที่อู่เก็บงาน fiber นะพี่

พรุ่งนี้เข้าไปเหมือนกันครับ

แล้วเจอกันครับป๋า

เออ..พี่เหน่งเอาโลโก้..cefiro ทีเป็นคำตวัด ๆติดรถมาด้วยเน๊อคับ..อยากได้

อ่ะ..งั้นพรุ่งนี้ เจอกันตั้งแต่ เที่ยง เป็นต้นไป จิบเบียร์ เย็นๆ ทำรถไป.. กว่าจะเสร็จ ก็คงราวๆ 6 โมงเย็น อ่ะน่ะแล้วก็ เลยเข้าแหลมแท่น ต่อเลย

พรุ่งนี้เข้าไปเหมือนกันครับ

แล้วเจอกันครับป๋า

เออ..พี่เหน่งเอาโลโก้..cefiro ทีเป็นคำตวัด ๆติดรถมาด้วยเน๊อคับ..อยากได้

เอ้าพรุ่งนี้ มิตติ้งที่อู่ก่อนเลย ฉลองออกพรรษาวันแรก ใครสนใจตามมาได้เลย ยินดีต้อนรับทุก..ท่าน อ้าววววว...โชชชชชนนนนนนน..

:frown::frown::frown: อยากไปด้วย แต่ติดธุระง่ะ...:cry:

อยู่ภูเก็ตแล้วเพ่ยศ เมื่อคืนแท็กซี่ซิ่งสะใจไปเลย ไม่ตกรถ อิอิ

ps. พี่ยศอยากให้ทางอู่ล้างห้องเครื่องด้วยเค้ารับทำป่าวอ่ะครับ:rolleyes:

อยู่ภูเก็ตแล้วเพ่ยศ เมื่อคืนแท็กซี่ซิ่งสะใจไปเลย ไม่ตกรถ อิอิ

ps. พี่ยศอยากให้ทางอู่ล้างห้องเครื่องด้วยเค้ารับทำป่าวอ่ะครับ:rolleyes:
เดินทางปลอดภัย..ดีใจด้วย..กลัวจะไม่ทันรถจะแย่ แล้วจะถามทางอู่ให้ เขาจะทำป่าว แต่ทำสีห้องเครื่อง อ่ะเขาทำแน่
เอ้า..วันนั้นก็ได้หล่อแล้ว สำหรับเจ้า Estima กับพาร์ท รอบคันจากแดนปลาดิบ

ไฟล์แนบ

53.7 KB · อ่าน: 204
    54.4 KB · อ่าน: 210
    80.4 KB · อ่าน: 210
    113.9 KB · อ่าน: 202
    125.7 KB · อ่าน: 216
    124.8 KB · อ่าน: 212
    131.3 KB · อ่าน: 210
    102.2 KB · อ่าน: 213
    128.3 KB · อ่าน: 212
วันนั้นยังเห็นตัวเป็นๆ ยังไม่หนำใจเลย..พี่รีบกลับซะก่อน .เอ๋หรือผมมาช้าเองหว่า:verwirrt: ไว้เสาร์หน้าละกัน ขาวอวบดีจริงๆคันนี้

ผลงานอีกคัน จะออกเร็วๆ นี้ แด๊ง..แดง A31525 จะเป็นคู่แฝดกะคันก่อน..

ไฟล์แนบ

229.9 KB · อ่าน: 352
    220.3 KB · อ่าน: 359
ผมก็จะทำอู่นี่ละ แต่ยังตัดสินใจเรื่องเจาะหรือดึง ผากระโปรงหน้าไม่ได้เลยครับ พี่เขาบอกให้ไปเลือกดูก่อน อยาก รบกวนท่านใดที่ทำแล้ว หรือมีรูปสวยๆ ขอดูเป็นแบบหน่อยนะคับ[email protected] ก็ได้คับ ขอบคูณครับ..

ไม่รู้เหมือนกัน..โทรมๆ..เจ้าของมาฝากไว้ บอก..จะหนีไปบวช..มันเก๊าเก่า เด๋วจับอาบน้ำปะแป้ง..ให้งาม กลับมา จำไม่ได้ แน่เลย..อิ.อิ
อาตมากลับถึง กทม วันที่1-11-08 โยมยศรบกวนเช็คอู่ให้นิสนึงว่ารถเสร็จยัง และก็เท่าไหร่บาท

ไม่รู้เหมือนกัน..โทรมๆ..เจ้าของมาฝากไว้ บอก..จะหนีไปบวช..มันเก๊าเก่า เด๋วจับอาบน้ำปะแป้ง..ให้งาม กลับมา จำไม่ได้ แน่เลย..อิ.อิ
นี่ก็รถป๋มอีกเหมือนกันคับ...
คันนี้ให้หลวงน้ายื้มไปใช้อยู่คับ...!!!:eeek: :wink: :biggrin:

อาตมากลับถึง กทม วันที่1-11-08 โยมยศรบกวนเช็คอู่ให้นิสนึงว่ารถเสร็จยัง และก็เท่าไหร่บาท

กรามนมัสการหลวงพี่...... งวดนี้เอากี่ม้าดีครับ

เมื่อวานเข้าอู่จะเอารถออกเสร็จเรียบร้อย..แล้ว ของหลวงพี่ก็เรียบร้อยแล้ว ไม่มีไร ติดขัดครับ..

ไฟล์แนบ

164.8 KB · อ่าน: 349
    160.4 KB · อ่าน: 349
    180.6 KB · อ่าน: 355
    160 KB · อ่าน: 348
วันนี้เข้าไปรับรถแล้ว คิดถุงๆๆๆๆๆ:rolleyes:

ไฟล์แนบ

57.5 KB · อ่าน: 315
เห็นสีแระน้องชมพู...ก็โอเคสีถูกใจชอบ..อยากขับแระคงได้ออกอาทิสหน้ารอเก็บรอบคันพวกไฟเบอร์

ของพี่ยศศุกร์นี้ neo 6 ได้วิ่งแระเสร็จไวจังคงคิดถึงน่าดู

ส่วนของไอ้โอ๋น้องเขียวเลม่อนคงไล่ ๆกัน

เอ้า อึ๊บ ๆ ๆ ๆ

ไฟล์แนบ

101.2 KB · อ่าน: 247
    71.6 KB · อ่าน: 219
    74.4 KB · อ่าน: 228
วันนี้สอยยางร้านติ๊กไปอีกคู่ NITTO 275/40/18

ใส่จอดอู่นานรั่วซะง้าน..ยางมันโล้นหมดสภาพแล้ว

เสาร์นี้จะเข้าไปอู่ใครมีไรจะฝากไม๊ครับ

ไฟล์แนบ

124.5 KB · อ่าน: 226
วันนี้สอยยางร้านติ๊กไปอีกคู่ NITTO 275/40/18

ใส่จอดอู่นานรั่วซะง้าน..ยางมันโล้นหมดสภาพแล้ว

เสาร์นี้จะเข้าไปอู่ใครมีไรจะฝากไม๊ครับ
แม่จ้าววววว อย่างกะ กาทะทอด กล้วยแขก:brick:

ฝากตัวไปได้มั๊ยไปไม่ถูก อิอิ :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน