กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เบรกหลัง sky gts/ห่วงหลังเดิม/อามรม์สั้นเดิม/พวง momo/ไฟหน้า DEPOซ้าย/ไฟตาโบ๋ 1 คู่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31537
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไฟ DEPO และไฟมุม ขายแล้วนะคับ ส่งของวันจันทร์

7... ชุดเบรกหลัง ปั๊ม+จานเบรก SKY GTS 1 คู่หลัง ลบตัวหนังสือแล้ว ทำสีทอง
(เก็บไว้นานสีถลอกแล้ว เดี๋ยวทำสีใหม่ให้หรือเอาตามสภาพ)

จานเริ่มบาง แต่ก็ใช้งานอยู่ ผ้าเบรกก็พอใช้ ได้นาน
ตัวนี้ มานัดดูของได้คับ ขาย = 1,800-

ขอชมรูปหน่อยได้ไหมครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน