กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เมื่อไหร่จะมีบรรยากาศแบบเก่าๆนะ นั่งกันที่ปั้มง่ายๆสบายๆ:coolly-0005:

คุยกันกะพี่ชัยไว้ น่าจะ อาทิตที่สองของเดือนอะคับผม ก็คือเสาหน้านี่เอง

วันเสาที่ 7 ธ.ค. มีงานรถโชว์ Motor expro เมืองทองธานี เวลา14.00เป็นต้นไป รถจอด50คัน ....ใครไปบ้าง

ร้านล้อ ทรัพย์รุ่งเรืองเลยคับ ร้านจะอยู่ตรงข้าม ปั๊มปตท.ข้างๆผับ4*4 อะคับผม เข้าไปได้เลยคับ ถามคนชื่อลัค หรือว่า ฮะ(เจ้าของ) บอกแน็ตแนะนำมาคับ

ร้านล้อ ทรัพย์รุ่งเรืองเลยคับ ร้านจะอยู่ตรงข้าม ปั๊มปตท.ข้างๆผับ4*4 อะคับผม เข้าไปได้เลยคับ ถามคนชื่อลัค หรือว่า ฮะ(เจ้าของ) บอกแน็ตแนะนำมาคับ
ขอขอบคุณมากๆนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน