กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

<< เสาร์ 13 ตค. นี้ครับพีน้อง >>

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31273
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31273

<< ต่อ-Cef_thon >>
Cefiro-Thailand Members
ข อ ย ก เ ลิ ก............<< เสาร์ 13 ตค. นี้ครับพีน้อง >]

ขอยกเลิกนัดดื่มนะครับพี่น้อง
เนื่องจากพี่น้องเราหลายคน กินเจ
ไม่สามารถดื่มแหล้าได้
ไว้นัดกันใหม่อีกที
รักทุกคนนะจ๊วบๆ:rolleyes:

ไฟล์แนบ

43.4 KB · อ่าน: 171

?? คนตั้งกระทู้เค้าไปป่าวหว่า ??

ใครช่วยเอาเสื้อทีมไปให้ผมตัวนึงด้วยคับ อย่าลืมนา....

ไมนิ่งจังอะพี่น้อง....................

.....เอ่อ เค้ายังอยู่กันป่าวเนี่ยะ :confused: :confused:

ต่อคับ จัดเสื้อทีมให้พี่ตัวนึงดิ ถ้าได้ก้าเอาไปวันเสาร์เลย นะนะ

.....เอ่อ เค้ายังอยู่กันป่าวเนี่ยะ :confused: :confused:

ต่อคับ จัดเสื้อทีมให้พี่ตัวนึงดิ ถ้าได้ก้าเอาไปวันเสาร์เลย นะนะ

เสื้อล๊อตนั้นหมดแว้วอะพี่:smile:

เนื่องจากพี่น้องเราหลายคน กินเจ

กินเจ ก็กินเหล้าได้

เหล้าไม่มีเนื้อสัตว์

เฮ้ยยพี่ เอาจริงๆ ดิ พี่ต่อกินเจเหรอ บอลก็ไม่ได้กิน พี่เบียร์ พี่เอก กินป่าว ไอวิทย์ก็ไม่กิน
พี่ตั๋นก็ไม่กิน น้าจอมก็ไม่กิน ป๋าติไม่รู้อ่ะ

จะล้มอะไรง่ายๆ อย่างนั้น :biggrin: ไม่ยอม :spiderman:

พี่น้องค้าบบบบ
ผมอะบ่ได้กินเจนะ
แต่เห็นพี่เอกบอกว่าบอลกินพี่ติกิน
กลัวไม่สะดวกกันเลยเลื่อนไปก่อนดีก่า
ผมทำดีที่สุดแล้วพี่น้อง
ผมขอโทษ เอิ๊กๆ:tongue:

พี่น้องค้าบบบบ

ผมอะบ่ได้กินเจนะ
แต่เห็นพี่เอกบอกว่าบอลกินพี่ติกิน
กลัวไม่สะดวกกันเลยเลื่อนไปก่อนดีก่า
ผมทำดีที่สุดแล้วพี่น้อง

ผมขอโทษ เอิ๊กๆ:tongue:
ต่อรอดการผิดนัดพี่น้องไปได้อีกครั้ง
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน