กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เห็นผลงานแล้วประทับใจจิงๆๆๆๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย NewyCef
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
N

NewyCef

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาไปดูแข่งรถที่สนามคลอง5มา มีโอกาสได้เห็น cefวางRB20 วิ่งเข้าเส้นด้วยเวลา(ถ้าจำไม่ผิด)12.4วินาที จำได้ว่าคนขับทำรถที่ร้านพี่เก๋
สรุปคืออยากได้แบบนั้นบ้างคับพี่ RB20det วิ่ง 12 วินาที ทำได้ไงคับพี่เทพจิงๆ
ขอสเปคเครื่องกับราคาพอประมาณได้ป่าวคับ ถ้าไม่เกินงบที่มีอยู่ผมทำแน่ๆอยากเอาไปสวนรถเพื่อนที่มันวางเจมั่งคับ
ตอนนี้รถผม RB20DET เทอร์โบ25 ช่วงล่างไม่มีไรเลยคับ
ขอบคุณล่วงหน้าคับ :dribble:

ตามนั้นเลยคั๊บ แล้วจะรู้ว่า อาร์บี ไม่ได้ยากอย่างที่คิดเลย

ตั้งแต่ผมเจอพี่เก๋นะ สบายใจกับรถตัวเองมาก ๆ

ขับดี ไม่งอแง ไม่ต้องกลัวพัง

เนี่ย ศุกร์นี้จะไปวิ่งเล่นที่คลอง 5 กันอยู่เนี่ย พี่เก๋โมเพิ่มให้

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาไปดูแข่งรถที่สนามคลอง5มา มีโอกาสได้เห็น cefวางRB20 วิ่งเข้าเส้นด้วยเวลา(ถ้าจำไม่ผิด)12.4วินาที จำได้ว่าคนขับทำรถที่ร้านพี่เก๋
สรุปคืออยากได้แบบนั้นบ้างคับพี่ RB20det วิ่ง 12 วินาที ทำได้ไงคับพี่เทพจิงๆ
ขอสเปคเครื่องกับราคาพอประมาณได้ป่าวคับ ถ้าไม่เกินงบที่มีอยู่ผมทำแน่ๆอยากเอาไปสวนรถเพื่อนที่มันวางเจมั่งคับ
ตอนนี้รถผม RB20DET เทอร์โบ25 ช่วงล่างไม่มีไรเลยคับ
สำหรับรถคันที่เห็นนั้น เพิ่งจะได้ลองวิ่งแบบจริงๆจังแล้ววันนั้นเวลาออกมาดีที่สุดอยู่ที่ 11.1 วินาที ซึ่งวันนั้นยางที่ใส่ยังไม่100%ถ้าได้ยางที่ดีกว่านั้นเวลาน่าจะทะลุกว่านั้นครับ
ขอบคุณสำหรับการติดตามผลงานทางอู่K-SPORT
ส่วนเรื่องรายละเอียดการทำในสเต๊ปนี้อยากให้โทรคุยโดยตรงกับพี่เก๋ K-SPORT โดยตรงเลยครับที่เบอร์ 0-8182-1-8310 ครับ
เพราะผมไม่สามารถเปิดเผยข้อมูลได้ครับ
ขอบคุณครับ

ผมเพิ่งสังเกตนะเนี่ยว่า NewyCef เนี่ย

รูปส่วนตัว คุ้น ๆ อะ

เหมือนเคยเห็นที่ไหนไม่รู้อะนะ

คุ้นมากกกกกก

พี่น้องว่าปะคั๊บ :augenrollen:

image.php

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน