กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาเกียร์ G BO ชนเครื่อง J BO ต้องทำอะไรบ่างคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย dakvat
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

dakvat

Registered
เอาเกียร์ G BO ชนเครื่อง J BO ต้องทำอะไรบ่างคับ
ตอนนี้เป็นเกียร์ ออโต้คับ
ขอแบบระเอียดยิบเลยคับ ขอราคาแต่ละอย่าง และแหล่งสิ้นค้าด้วยคราฟ:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

ตอนนี้เป็นเกียร์ ออโต้คับ
ขอแบบระเอียดยิบเลยคับ ขอราคาแต่ละอย่าง และแหล่งสิ้นค้าด้วยคราฟ:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:
ต้องเปลี่ยนหัวหมูเกียร์ครับพร้อมชุดฟลายวีล(สั่งที่ร้าน สหสัมพันธ์เอนจิเนียริ่ง 02-2236218)มันมีหัวหมูและฟลายวีลขนาด 9 1/2"(เป็นชุดคลัชของพวก 3L-3S)และขนาด 10"(พวกวีโก้)รายละเอียดลองโทรคุยกับทางร้านดูครับเรื่องราคาจำไม่ได้ครับ...ได้ของมาต้องใช้ก้ามปูคลัช+ลูกหมากก้ามปู+ลุกปืนกดคลัช+ปลอกเลื่อนลูกปืนคลัช+แม่ปั๊มคลัชล่าง+ยางกันฝุ่นก้ามปู ไมตี้x ปล.เรื่องราคาลองสืบๆดูจากร้านอะไหล่ดูอีกทีครับ พื้นบานเกียร์เป็นตระกูล toyota ของหาได้ไม่ยากครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน