กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แจ้งรายละเอียดรุ่นต่างๆงานควอเตอร์ไมล์ 2009 ณ.สนามเทพนคร

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อืม ๆ ปีนี้จะแข่งแบบเต็มตัว ...

เสียพันนึงแน่ ๆ อิอิอิอิ ...

อุ๊ว่ะอ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ...

อืม ๆ ปีนี้จะแข่งแบบเต็มตัว ...

เสียพันนึงแน่ ๆ อิอิอิอิ ...

อุ๊ว่ะอ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ...

อิจฉาง่ะ
เออเห็นเขาบอกบางนา กม 37 มีหลุมนิ ระวังหน่อยน่ะ

น่าไปคับๆๆๆ

ถ้าไป ผมจะได้สมัครสมาชิก ที่สนามเลย(ใช่ป่ะครับ)

nitto 555 ได้คับต้น
แต่ nitto 555R ไม่ได้คับ
แนะนำ [FONT=&quot]รุ่น [/FONT]SUPER STANDARD [FONT=&quot]เครื่องยนต์ [/FONT]RB ONLY

อยากลงรุ่นนี้นะ

แต่สงสัย จะเพียบอะ

ต้องให้พี่เก๋โมให้เต็ม ๆ ซะหน่อยแระ

อยากสนุกกะเค้าด้วยอะ

พี่อ๋อยลงรุ่นุไหนอะ? :coolly-0010:

เดี๋ยวเอากระบะขับสี่ไปดวลกะ บ.ก. ต่ออีกดีกว่าว่ะ

พี่โตหมายถึง ไตรตั้นสีดำอะนะ

อยากเห็นจัง

ตอนซ้อมจัดมาซักรอบเลยพี่ :coolly-0033:

12. [FONT=&quot]รุ่น [/FONT]SUPER STANDARD [FONT=&quot]เครื่องยนต์ [/FONT] JZ ONLY

[FONT=&quot]( [/FONT][FONT=&quot]ต้องเป็นเครื่อง [/FONT] JZ [FONT=&quot]ที่มีเขาไอเสียเดิมโรงงาน )[/FONT]<o:p></o:p]

.............................................................................................

นี่คือ ต้องโบ เดิม ใช่ม่ะคับพี่