กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครเคยเป็นบ้างช่วยด้วยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย 9332
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
9

9332

เคยเป็นกันบ้างมั้ยครับเพื่อน ๆสมาชิก
<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->รถผมa31 รุ่น 12 วาล์วเกียร์ออโต้

1. สวิทซ์แอร์ยังปิดอยู่ แต่พอสตาร์ทเครื่องปุ๊บแอร์ก็ทำงานแบบพายุทันที (ปิดก็ไม่ได้)
ลมแรงมากมันมาพร้อมกับความหนาว

2. ติดแก๊สมาได้ 2 เดือน ตอนเครื่องเย็นเริ่มสตาร์ทน้ำมันไม่ค่อยติดแล้วครับ ต้องลากยาวพร้อมกดคันเร่ง กลัวไดตาร์ทพังจังเลยครับ แต่เครื่องร้อนจะติดง่าย

รบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยผมด้วยครับ กลัวโดนช่างเปลี่ยนอีกโดยที่ไม่มีสาเหตุ
ขอบคุณ ณ ที่นี้ด้วยครับ
<!-- / message -->

มันเป็นออโต้ หรือเปล่าครับ
ของผมก็เป็นนะ แต่ลดแรงลมได้

เอกครับ

เป็นสวิทซ์เปิด-ปิด แบบเลื่อน ตอนนี้ไม่สามารถปิดได้มันจะทำงานพร้อมกับสตาร์ทเครื่องและแรงลมเบอร์สุดท้ายจนหนาวมาก ดึงฟิวซ์พัดลมออกก็ไม่หยุดครับ ท่านใดพอแนะนำได้บ้างครับ

ขอบคุณคับ

เป็นสวิทซ์เปิด-ปิด แบบเลื่อน ตอนนี้ไม่สามารถปิดได้มันจะทำงานพร้อมกับสตาร์ทเครื่องและแรงลมเบอร์สุดท้ายจนหนาวมาก ดึงฟิวซ์พัดลมออกก็ไม่หยุดครับ ท่านใดพอแนะนำได้บ้างครับ

ขอบคุณคับ

หน้าจอแอร์เสียแล้วมั้งครับ และก็ตัวรีซิสแตนท์ในตู้แอร์อาจจะเสียตามไปด้วย ลองตรวจเช็คดูครับ

ตัวรีซิสแตนท์ในตู้แอร์ครับ พอดีผมให้ช่างช่วยถอดดูปรากฏว่าต้องขยับขั้วและดึงมาใส่ใหม่ให้แน่นมันหายเป็นปลิดทิ้งเลยครับเพื่อนสมาชิก

ขอบคุณเพื่อน ๆ ด้วยครับ

ตัวรีซิสแตนท์ในตู้แอร์ครับ พอดีผมให้ช่างช่วยถอดดูปรากฏว่าต้องขยับขั้วและดึงมาใส่ใหม่ให้แน่นมันหายเป็นปลิดทิ้งเลยครับเพื่อนสมาชิก

ขอบคุณเพื่อน ๆ ด้วยครับ

ยินดีด้วยครับ ที่ซ่อมได้ตรงจุดไม่ต่อเนื่องไปจุดอื่น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน