กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปทดสอบยางมิชิลิน Primacy CL มาครับ 8-03-2009

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31715
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
station ในการทดสอบเรื่อง rolling (การหมุน) เพื่อสื่อถึงการประหยัดน้ำมัน ตรงนี้เป็นการปล่อยรถลงเนินโดยใส่เกียร์ N (ติดเครื่องรถ) มีการถอดสลับล้อกันระหว่างรถทั้ง 2 คัน เพื่อแก้ข้อสงสัยเรื่อง friction ของ bearing (ลูกปืนล้อ) ก็พิสูจน์ได้ว่ายางมิชิลินสามารถหมุนไปได้ไกลกว่ายางอีกยี่ห้อหนึ่ง
อิอิ....ยางอีกยี่ห้อนึง...55+ คิดแล้วยังขำอยู่เลย...ปนสมเพชตัวเอง 555+:augenrollen:
งานนี้ไม่มีสาวแหล่มๆเลยครับ เลยไม่มีภาพมาฝาก :tongue::coolly-0011:
หืมมมมม.....จริงเหรอ......:coolly-0001: ไม่ละม้างงงงงงง...:coolly-0046:

เดี๋ยวสายๆมาลงต่อนะครับ ขอทำงานก่อน....

หึหึ...เด๋วจะลงภาพจากกล้องผมด้วย....ติดตามตอนต่อไป...

ไปกานมาวันไหนอะ..หุยๆๆอิจฉาๆ.. :mad: :mad:

ปล..ขอบคุนภาพสวยๆคับ..ถ้าได้ขับเบนส์กะบีเอ็มละแหล่มเลย..ขับแล้วหนีไปเขมรซะ..อิอิ :biggrin: :biggrin:

ไปกานมาวันไหนอะ..หุยๆๆอิจฉาๆ.. :mad: :mad:

ปล..ขอบคุนภาพสวยๆคับ..ถ้าได้ขับเบนส์กะบีเอ็มละแหล่มเลย..ขับแล้วหนีไปเขมรซะ..อิอิ :biggrin: :biggrin:
หนี...แต่เราต้องจอดCef ทิ้งไว้เป็นตัวประกันนี่อ่ะดิ:sweat:

งานนี้ไม่มีสาวแหล่มๆเลยครับ เลยไม่มีภาพมาฝาก :tongue::coolly-0011:

เอ.... จริงๆแล้วมี แต่ไม่เอามาลงป่ะคับ
มะมีใครถ่ายรูปคุณอิ่มมาฝากผมเหรอ

เอ.... จริงๆแล้วมี แต่ไม่เอามาลงป่ะคับ
มะมีใครถ่ายรูปคุณอิ่มมาฝากผมเหรอ
คนไหนอ่ะพี่ต้น....มีแต่..น้อง......:coolly-0001:
ปล.คนจาก Car online เค้าบอกว่ามีหลานทำเวปเราอยู่ด้วยอ่ะ....แต่ผมไม่แน่ใจว่าใคร:sweat::sweat:

ขอบคุณน้าเหวก A31715 และน้องป้อง A31849 มาก ๆ ครับเป็นหน้าตาให้แก่ชมรมเรา..... และรูปแจ่ม ๆ ..... นึกว่าไม่มีคนไปซะแล้ว....

วันที่ท่านๆไปหลังซีคอนกันน่ะครับ ตอนแรกพี่ก็ว่าจะไปหลังซีคอนนั่นแหละ แต่พอดีพี่ยศติดต่อมา พี่เห็นว่าใกล้แค่นี้เอง ก็เลยจัดให้ :biggrin:

อิอิ....ยางอีกยี่ห้อนึง...55+ คิดแล้วยังขำอยู่เลย...ปนสมเพชตัวเอง 555+:augenrollen:

หืมมมมม.....จริงเหรอ......:coolly-0001: ไม่ละม้างงงงงงง...:coolly-0046:
นึกแล้วขำ ไปนั่งฟังบริษัทคู่แข่งทางการค้า โฆษณา กลับไปทำการบ้านด้วยเน้อ... ส่วน ญ มีคนเดียวเอง....

หนี...แต่เราต้องจอดCef ทิ้งไว้เป็นตัวประกันนี่อ่ะดิ:sweat:

ใช่ๆ รถเรารถเทพ ยอมแลกได้ไง (แต่ก็เอานะ) :biggrin:

มีจาก fd thailand คนเดียวครับ ไม่ค่อยกล้าถ่ายเค้ามากะแฟนเค้า ส่วนที่คาดหวังว่าจะมี pretty งานนี้ไม่มีเลยครับ จริงๆนะ แล้วคุณอิ่มน่ะก็โทรคุยก่อนวันงานกันตลอด แต่พอถึงงานโทรไปก็ไม่รับ เลยไม่รู้ว่าหน้าตาเป็นยังไงเลย :verwirrt: :cry:

ขอบคุณน้าเหวก A31715 และน้องป้อง A31849 มาก ๆ ครับเป็นหน้าตาให้แก่ชมรมเรา..... และรูปแจ่ม ๆ ..... นึกว่าไม่มีคนไปซะแล้ว....

ด้วยความยินดีครับ รูปถ่ายก็ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ เนื่องจากตั้งโหมด VGA ธรรมดา ไม่ได้ set รายละเอียดสูงๆ และก็มาจาก cybershot ธรรมดาครับ เพราะกลัวตอนมา post มันจะกิน พท.มากน่ะครับ พอดูได้ละกัน :coolly-0001:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ความหล่อสูสีคับ...:wink: :biggrin:

ไฟล์แนบ

38.7 KB · อ่าน: 84

โหยน้า.. ไม่มีพลาด.. ได้พี่ยศช่วยติดต่อประสานงานให้
งานดีๆงี้ไม่พลาดอยู่แล้น

โอยยยยย พยายามลงรูปแล้ว...ไม่ได้ผล... Log in ผมลงรูปไม่ได้เลย...ลอง log in URLอีกอันก็ลงไม่ได้
อดดูทีเด็ดเลยอ่ะ:coolly-0001::coolly-0045:
.........ทำไงดีล่ะ

ป้อง ลองใช้แบบพี่ดีกว่ามั๊ย ไม่ทำให้ server โหลดเกินไปด้วย เข้าไปที่นี่นะ

http://upload.sodazaa.com/

เมื่อเข้าไปแล้วให้เรา browse รูปจากเครื่องของเราจนครบ 5 รูป แล้วกด start upload จากนั้น program จะ show อีกหน้าหนึ่งให้เรา
หลังจากนั้นให้เรา copy url ในช่องที่สองทั้งหมด (ที่เขียนด้านท้ายว่า full image) มา paste ในช่องตอบข้อความของเวปเรา
จากนั้นก็กดส่งข้อความธรรมดา รูปก็จะปรากฎขึ้นมาเอง ลองดูป้อง :coolly-0003:

หินเรียงรายสวยงาม ตาม Station ใน Asian U:wink: เสียดายปิดเทอมไปซะก่อน:brick:

โฉมหน้า ผู้ขับคนที่สอง พี่เหวก นั่นเองงงงงงงงงงงงงงงงง:coolly-0003:

ลงทุนจริงๆ สำหรับผู้จัดงาน มีป้ายบอกตลอดทางเลย:coolly-0033:

^-^ ดูเอา :coolly-0045: เก็บรูปขบวนรถสักหน่อย:coolly-0023:

หน้าตาคุ้นเคยกันดีใช่มั้ย ....ข่าววงในบอกว่า มายืนรอตั้งนานแล้ว 5555+:coolly-0025:

ตั้งใจเต็มที่ว่า ฉ้านนนนจะขับคันนี้ แต่...........ก็ต้องไปขับรถอย่างพี่ใหญ่ TEANA ต่อไป:coolly-0023:

สูงเหมือนกันแหะ ......กังหันหน่ะ:brick::burn::burn:

ดอกไม้นี้เพื่อเธอ:wink: เจอแดดร้อนๆๆ สีจัดดีนักแล:coolly-0044:

มุมนี้บ้างงงง:coolly-0022:

อ้าวมาแล้วเหรอ ........................บีเบนดัมเรา รอตั้งนาน ขอถ่ายรูปใกล้ๆหน่อย:coolly-0001:

วิวสวยๆ วันนั้นแดดร้อนก็จริง แต่ก็มีลมเย็นๆ พัดมาเรื่อยๆ:coolly-0015:

มางานแบบนี้ ก็ต้องมีถ่ายรูปหมู่กัน เป็นธรรมเนียม :coolly-0046: เอ้า หามุมเจ๋งๆหน่อยเร้ว...พี่เหวก:wink:

ขอบคุณสถานที่ดีๆ แห่งนี้ด้วยครับ สดชื่นดีจัง:coolly-0033:
ขอบคุณ Michelin ที่ทำให้วันหยุดธรรมดาๆ ของผม กลายเป็นวันที่สดชื่นสุดๆ อีกวันหนึ่ง ได้ทั้งความรู้ ได้ทั้งเที่ยว ได้รู้จักพี่น้องในคลับต่างๆ ได้เจอเพื่อนเก่าที่ทำอยู่กับมิชชิลินด้วย
ขอบคุณ Cefiro - Thailand ครับ งานดีๆ อย่างนี้ ถือเป็นประสบการณ์ที่ดีมากๆครับ แล้วเจอกัน:coolly-0024:

odazaa.cc/filepic/yyztmo3mxmtyubmynttk.jpg]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน