กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไอ้ลูกชายเกเรอีกแล้ว

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
Staff Member
Administrator
Cefiro-Thailand Members
Registered
ท่้อแรงดันน้ำมัน Power แตกครับ... น้ำมันไหลเป็นทาง....
ซ่อมอีกแล้ว... ดีที่ได้ป๋าลอง ให้อะไหล่มา

ฝนตกๆแบบนี้.. พรุ่งนี้ ไปทำงานไงวะเนี่ยยยยยย
ซ่อม ไม่ค่อยกลัว... แต่ท้อใจ เวลาที่มันเสียไม่เป็นเวลานี่สิ

เฮ้ออออออออออ

ท่้อแรงดันน้ำมัน Power แตกครับ... น้ำมันไหลเป็นทาง....
ซ่อมอีกแล้ว... ดีที่ได้ป๋าลอง ให้อะไหล่มา

ฝนตกๆแบบนี้.. พรุ่งนี้ ไปทำงานไงวะเนี่ยยยยยย
ซ่อม ไม่ค่อยกลัว... แต่ท้อใจ เวลาที่มันเสียไม่เป็นเวลานี่สิ

รถมันเก่าแล้ว เสียก้อต้องซ่อมเป็นเรื่องธรรมดา
รักแล้วก้อต้องอดทนอ่ะ

ก็เพราะอดทนเนี่ยแหละ...
ไม่งั้นนะ.. ไอ้หางยาวเอ้ยยยยยยยยยยยยยย

แล้วรถใคร เสียเป็นเวลาวะพี่ครับ?

อิอิ ไม่ได้เ้ข้ามานานเลย ไปได้สวยใช่ปะ?:coolly-0046:

เฮ้ออออ ...

เอาใจช่วยละกันครับ ...

แล้วรถใคร เสียเป็นเวลาวะพี่ครับ?

อิอิ ไม่ได้เ้ข้ามานานเลย ไปได้สวยใช่ปะ?:coolly-0046:

เรื่อยๆนะต้น ยังไม่รู้จะเป็นไงเหมือนกัน
Thank ต้นมากๆครับ.

แค่นี้ พี่ก็ Happy กับชีวิตได้บ้างแล้วนะ

นี่โอ๊ดกว่าจะได้รถ ก็อ้วกแตกเหมือนกันพี่ซซซ

รถพี่ไม่เห็นมีปัญหาอะรัยเลยคับ
ไม่งอแงมาเกือบปีแระ
สบายใจฉิกหายเลยล่ะ ไม่ปวดหัวเรื่องซ่อม

เอี๊ยเอ๊ย....จอดมาจะครบปีแล้ว
5555.....รักแม่งจิงๆ ไอ้เซฟิโร่เนี่ย

รถพี่ไม่เห็นมีปัญหาอะรัยเลยคับ
สบายใจฉิกหายเลยล่ะ ไม่ปวดหัวเรื่องซ่อม

5555.....รักแม่งจิงๆ ไอ้เซฟิโร่เนี่ย

ไปจอดไว้ทำไมหล่ะพี่...
พี่ไม่อยากใช้รถ เอามาให้ผมยืมนี่
ผมนี่อยากขับทุกวันเลย... ไปไหนแล้ว ไม่มีรถนี่รู้สึกแปลกๆ

ข้าเจ้า ลุยน้ำแถวบ้านนอกนิสสส เดียว แล้วไปจอดไว้บ้าน เมื่อเช้าจะเอาออกมาทำงาน เขร้ สตาร์ททีควันท่วม ทั้งดำ ทั้งขาว สรุป ขสมก. ที่ร๊าก กลับไปต้องไปปล้ำดูอะหน่อย เสียวน้ำเข้าด้วยจังเพราะพรหม แฉะเลยอะ

ข้าเจ้า ลุยน้ำแถวบ้านนอกนิสสส เดียว แล้วไปจอดไว้บ้าน เมื่อเช้าจะเอาออกมาทำงาน เขร้ สตาร์ททีควันท่วม ทั้งดำ ทั้งขาว สรุป ขสมก. ที่ร๊าก กลับไปต้องไปปล้ำดูอะหน่อย เสียวน้ำเข้าด้วยจังเพราะพรหม แฉะเลยอะ

ถ้าพรหมแฉะ ก็ไม่ต้องเสียวแล้วพี่
น้ำเข้าไปแว้วววว

แ่่ต่ที่ควันท่วมนี่้ อาจจะแค่น้ำเข้าท่อไอเสียมั้ง
สตาร์ททิ้งไว้ซักพัก พอน้ำระเหยหมด ก็คงหายแหละ...

ก้อเพราะเสียวงัย มันเลยแฉะ

น่าชื่นใจยิ่งนัก.......
ป๊าดดดด... มีแซว... คริคริ
ขายทิ้งเหอะ.........5555

มีคำๆหนึ่งที่พึงจำไว้ ไม่ซ่อมไม่ใช่เซฟ. ชิมิ เอาไปอีกหนึ่งแรงใจอ้ายน้อง :coolly-0022:

มีคำๆหนึ่งที่พึงจำไว้ ไม่ซ่อมไม่ใช่เซฟ. ชิมิ เอาไปอีกหนึ่งแรงใจอ้ายน้อง :coolly-0022:

ขอบคุณครับพี่.. สู้อยู่แล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน