กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++10 มีนาคม เราจะไปร่วมแสดงความยินดีกับงานครบรอบ 4 ปีของ A31CLUB นะครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ทางชมรม cefiro-thailand จะไปร่วมแสดงความยินดีในงานครบรอบ 4 ปีของชมรม a31club ในวันเสาร์ที่ 10 มีนาคม 2555
มีสมาชิกท่านใดสนใจจะตามไปร่วมงานบ้าง ณ.ร้านบ้านเอกเขนก ถ.ปากเกร็ด-พระราม4ตัดใหม่
ค่าใช้จ่ายท่านละ 400 บาท

โควต้าเราได้มา 2 โต๊ะ ประมาณ 16 - 20 ท่าน
ตอนนี้พวกคณะทำงานเอง ก้อประมาณ 10 ท่านแล้ว
มีโควต้าเหลือนะครับ ใครจะไปร่วมสนุก ลงชื่อไว้ได้ที่กระทู้นี้เลย รับจำนวนจำกัด
แต่ถ้าเกินนิดหน่อยก้อไม่เป็นไรนะ

สอบถามรายละเอียดและเส้นทางได้ครับ
0817729909 ออย

ถ.ปากเกร็ด-พระราม4ตัดใหม่
อยู่แถวไหนครับ น้องออย

ถ.ปากเกร็ด-พระราม4ตัดใหม่
อยู่แถวไหนครับ น้องออย
ถ้ามาจากแจ้งวัฒนะ ก้อขับตรงยาวข้ามสะพานข้ามห้าแยกปากเกร็ด
มันจะข้ามแม่น้ำไปเลยครับ แล้วไปลงที่ถนนตัดใหม่
ขับตรงไปเรื่อย ๆ มองขวามือไว้ ร้านอยู่ทางขวามือ เจอร้านแล้วก้อยูเทิร์นกลับเข้าร้านได้เลย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
อยากไปด้วยมากครับ
แต่ไม่รู้จะได้ไปมั้ย

เพราะ่ว่าติดงานแต่งอีกงานนึง

ต้องขอโทษ ด้วยน่ะครับ วันที่ 10/03/55 ไม่ว่างจริง ๆ ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน