กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31วง2J BO ติดเเก๊สหัวฉีด เครื่องจะพังไวไหมอ่าครับ ช่วยบอกหน่อยๆ เเล้วมีปัญหาตามมาเยอะไหม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย rapee19
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

rapee19

Registered
A31วง2J BO ติดเเก๊สหัวฉีด เครื่องจะพังไวไหมอ่าครับ ช่วยบอกหน่อยๆ
เเล้วมีปัญหาตามมาเยอะไหม
:coolly-0033:

2เจโบติดLPG ไม่ได้พังกันง่ายๆหรอกครับ ส่วนปัญหาที่ตามมามีไม่เยอะหรือแทบไม่มี หากเครื่องยนต์นั้นๆมีความสมบูรณ์ก่อนการติดตั้งLPG

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน