กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefเมืองลิงเข้ามาอ่านก่อนคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311235
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เดี๋ยวถ้าไปบ้านอาผม จะไปแวะกินข้าวหน่อยนะครับ

ขอแบบฟรีนะ 555+++

ลพบุรีเซฟเยอะมากแต่รวมกันได้ไม่กี่คันเอง..คัยอยู่เมืองลิงยกมือหน่อย...

ผมไปบ่อยครับ แต่ไปแค่พัฒนา แยกซอย 12 เมื่อก่อนเข้าไปเที่ยวในเมืองอยู่บ้าง แต่พักหลังๆไม่ค่อยได้เข้าไปครับ ไว้มีโอกาสเหนรถผมเข้ามาทักได้เรยนะครับ ผม มี่ ครับ

แจมด้วยคราบบ

ไม่ใช่ลพบุรี แต่ใกล้เคียงครับ

ศรีเทพ ลำนารายณ์ ม่วงค่อม ซอย 12

แต่ไปลพบุรีเลื่อยๆ ครับ ไปเที่ยวแถวข้างๆ บิ๊กซี

ทักทายกันไป ครับ คริ คริ

เซฟ อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรีมีเกือบ10คันแล้วคับ..ส่วนมากจะจอดอยู่หน้าเต้นรถสหยนต์คับ คับผ่านไปผ่านมาก้อแวะได้คับ...

เซฟ อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรีมีเกือบ10คันแล้วคับ..ส่วนมากจะจอดอยู่หน้าเต้นรถสหยนต์คับ คับผ่านไปผ่านมาก้อแวะได้คับ...

แหล่มเลย....:coolly-0044:

OK...ผมอยู่ป่าหวายนี่เอง
โจ้..cef 384 ครับ

พี่คับขอเบอร์ติดต่อหน่อยคับ เพื่อมีกิจกรรมอารัยจะได้โทรชวนคับ..
ผมเติร์ดคับ 0843377685 ยินดีที่ได้รู้จักคับ

OK...ผมอยู่ป่าหวายนี่เอง
โจ้..cef 384 ครับ

คับ..ว่างๆไปขับรถเล่นกันคับ.....ถ้าผ่านมาแถวตลาดเสาร์ธง แวะทักันมั้งน่ะคับ

รถจอดหน้าร้านทุกวัน :coolly-0024:

ได้เลย 089-8998442
แต่เอ....ตงไหนของเสาธงคับ...บนยอดหรือเปล่า (ล้อเล่นคับ)
ถ้าว่างไม่พลาดแน่นอน

อยู่เมืองลิงจั๊กๆๆ รัก CEF จิงๆ
เคยไปเที่ยวเมืองลิงอยู่คับแต่ไม่ได้ขับcefไปสู้น้ำมันไม่ไหวจิงๆ
เอาไว้ไปเที่ยวคราวหน้าจะลองขับcefไป

มีขุนแผนเป็นกิโลก็สู้มี CEFIRO ไม่ได้

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
อยู่เมืองลิงจั๊กๆๆ รัก CEF จิงๆ
เคยไปเที่ยวเมืองลิงอยู่คับแต่ไม่ได้ขับcefไปสู้น้ำมันไม่ไหวจิงๆ
เอาไว้ไปเที่ยวคราวหน้าจะลองขับcefไป

มีขุนแผนเป็นกิโลก็สู้มี CEFIRO ไม่ได้

ม่ายต้องขับเซฟก้อได้คับ รถอารัยก้อมาแวะคุยกันคับ...อิอิ

ไปบ่อยครับบ้านปู่อยู่วงเวียนพระนารายณ์ ว่างๆจะแวะไปกินนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน