กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefiro a31 ติดแก็สใส่ถังโดนัทได้มั้ยคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Pondinjection
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Pondinjection

Registered
อยากรู้ว่าcefiro a31 ถ้าติดแก็สLPG สามารถใส่ถังโดนัทตรงตำแหน่งยางอะไหล่ได้รึป่าวคับ

ใส่น่ะ..ใส่ได้ครับ ถ้าไม่กลัวอันตรายจากถังแก๊สระเบิดถ้าโดนชนด้านท้ายฝั่งซ้ายครับ
แถมใส่แล้วตรวจวิศวกรรมไม่ผ่านแน่นอนครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน