กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cefiro@Phuket

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31991
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมกะตั้มสมัคสมาชิกถาวรกันแล้วนะ เมื่อไหร่ท่านจะสมัคกันล่ะ

หวัดดีครับ ผมอยู่กระบี่แต่ไปร่วมก๊วนกับเซฟภูเก็ตเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ:redface:

พี่ตั้มกลับจาก กทม นานแล้วหรือ:wink:

หวัดดีครับ ผมอยู่กระบี่แต่ไปร่วมก๊วนกับเซฟภูเก็ตเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ:redface:

พี่ตั้มกลับจาก กทม นานแล้วหรือ:wink:

กะทู้ของ ต่อนิเอง
ยังไม่กลับเลย

เชิญพี่น้องภูเก็ตด้วยนะครับ
ถ้าไม่สะดวกมากันไม่ได้
ไม่เป็นไรเข้าใจว่าไกลครับ

มิตติ้งเดือน พค.51 By Cef_thon
วัน เสาร์ที่ 3 พค. 51
เวลา 17.30น. เป็นต้นไป
สถานที่ ร้าน 10 Million
บัตรเข้างาน 250 บ./คน
มีอาหารให้รับประทานและเครื่องดื่ม(ยกเว้นเหล้า)มิคเซอร์ฟรีตลอดงาน

ขอชิญพี่น้อง ทุกท่านทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และสมาชิกที่ยังไม่ได้ส มัครมาร่วมงาน และขอเชิญชวนพี่น้อง CEFIRO-THAILAND ทุกกลุ่มด้วยนะครับ .....
เฮฮาเหมือนเดิมครับพี่น้องงงง
รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกที:smile:

แผนที่ดูหยาบหน่อยนะครับ
สงสัยโทรมา 089-7742189
<!-- / message --><!-- sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน