กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Defi / Brembo / S1 / BRIDE / OS / ของแต่งอื่นๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย 215Vertex
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

W-work S1c ขอบ 18
หน้า 10.5 ยาง 265 35 18 หลัง 12.5 ยาง 295 30 18

สภาพสวย ตามรูป

ขาย 79,000 บาท (ต่อรองได้)

pmราคาสุดๆแบบไม่ต้องต่อแล้วมาให้หน่อยครับ
ล้อมีตำนิอะไรบ้างหรือเปล่าครับ
ยางปีอะไรครับ สภาพยางยังดอกหนาอยู่ไหมครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน