กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

happy valentine day to k-sport

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31061
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31061

ตั้ม สวนลุม
Cefiro-Thailand Members
ขอให้เพื่อนชาว k-sport มีความสุขในวันนี้ ให้สมหวังกับความรัก ที่ยังไม่มีก็ให้หาเจอ ส่วนผม..วันvalentine..เป็นทุกวันของผม..:wink:

ป.ล. บอก อ.แจ็ค เตรียมรับดอกไม้ช่อใหญ่จากน้าบูรณ์อ่างทองด้วย:biggrin:

ช่วยมาตอบแกหน่อยครับ วันๆไม่มีงาน จองหน้าคอม ตลอดเลยอัพอยู่นั่นแหละ ไม่มีใครเข้ามาก็อัพตลอด นึกว่าเล่น MSN มั้ง อิอิอิ:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอให้เพื่อนชาว k-sport มีความสุขในวันนี้ ให้สมหวังกับความรัก ที่ยังไม่มีก็ให้หาเจอ ส่วนผม..วันvalentine..เป็นทุกวันของผม..:wink:

ป.ล. บอก อ.แจ็ค เตรียมรับดอกไม้ช่อใหญ่จากน้าบูรณ์อ่างทองด้วย:biggrin:

ขอบคุณครับ:byebye:

ว่าแต่...วันนี้พี่ทำไงอ่ะ:dribble: :dribble:

ขอบคุณครับ:byebye:

ว่าแต่...วันนี้พี่ทำไงอ่ะ:dribble: :dribble:

ทำเป็นไม่สบาย..ดีที่สุด
1 ขาเจ็บ..เดินเล่นไม่ได้
2 ปากเจ็บ..กินข้าวไม่ได้
อยู่กับแม่สบายซู๊ดดด...

ทำเป็นไม่สบาย..ดีที่สุด
1 ขาเจ็บ..เดินเล่นไม่ได้
2 ปากเจ็บ..กินข้าวไม่ได้
อยู่กับแม่สบายซู๊ดดด...

ขอยืมใช้หน่อยนะ

มุขท่านพี่แน่มาก:byebye: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน