กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HBD.....kingkong

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31413
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

นั่นงัย โปะเชะ ดีนะเนี่ยพี่กอฟยืนยันมิน่าไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยๆๆหงะ .....

ที่ไปไหนมาไหนกะมันเนี่ยคอยดูมันไม่ให้เจ้าชู้กะหญิงอื่นไง แต่เวลาไม่ได้ไปด้วยกันเนี่ยไม่รู้
นี่เป้นไงกุวางระเบิดซะเลย

แฮปปี้เบร์ดเดย์ครับ มีความสุขมากๆ

ที่ไปไหนมาไหนกะมันเนี่ยคอยดูมันไม่ให้เจ้าชู้กะหญิงอื่นไง แต่เวลาไม่ได้ไปด้วยกันเนี่ยไม่รู้
นี่เป้นไงกุวางระเบิดซะเลย

เล่นแบบนี้ เอาปืนมายิงผมเถอะ :brick: :brick:

ไม่ต้องถึงมือกรูหรอก เดี๋ยวก้มีคนยิงเอ็งเองแหละ

เล่นแบบนี้ เอาปืนมายิงผมเถอะ :brick: :brick:
แทมยิงก่อนคนแรกเลยดีมะ เหอเหอ ม่ายด้ายพูดเล่นนะเนี่ย พูดจิงๆๆ ยิงหั้ยผมหดเลยดีป่ะ กิ๊วๆๆๆ ขอบคุนอีกทีน้าาา ตั้งกระทู้หั้ย เหอเหอ เขิล.......:wink:

Hbd นะคับผม ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ คิดสิ่งใดขอให้สมหวังนะคับพี่
ตอนแรกที่จูซหั้ยดูรูปอ่ะ นึกว่าแทมเปนน้องนะเนี่ย เหอเหอ รูปที่นะ กระดูกขาหมูเปนท่อนๆๆวางอยู่บนโต๊ะอ่ะ แต่เปนพี่ก็ดะ แต่น้องต้องเลี้ยงพี่นะ ...... ม่ายเอาขาหมู แทมมะชอบบ :boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน