กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Meeting บางแสน เดือนพฤษภาคม 50

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ทยอย ส่งมาเลย ที่ E mail ผม แหละ ต้อง ใช้เวลา ทำ อีก

ใหนจะต้องทำไตเติ้ล ว่าใคร ชื่ออะไร ใช้เครื่อง ตัวใหน

รหัสอะไร หรือ ไม่มีรหัส มีเมีย กี่ คน เป็น เกย์ หรือเปล่า

55555555555 ............... ตรู จะบ้า ....................เบื่อความวุ่นวาย จริงโว้ยยยยยย

เสาร์นี้เอาไปให้ครับ

น้าปุ๊เอาตั๊มไดร้...มาเซฟจากเครื่องผมดีก่าครับ

.....มาเปงกำลังจายยยยยยยยยยยยยยยย ครับน้า......พรุ่งนี้ไปเที่ยวบางแสนอะ....

ทยอย ส่งมาเลย ที่ E mail ผม แหละ ต้อง ใช้เวลา ทำ อีก

ใหนจะต้องทำไตเติ้ล ว่าใคร ชื่ออะไร ใช้เครื่อง ตัวใหน

รหัสอะไร หรือ ไม่มีรหัส มีเมีย กี่ คน เป็น เกย์ หรือเปล่า

55555555555 ............... ตรู จะบ้า ....................เบื่อความวุ่นวาย
จริงโว้ยยยยยย
555555 อุ๊ยๆๆ:eeek:.....โรคคงแก่กำเริบ:smile:จู้จี้ขี้บ่น แต่ก็ต้องทำ
เพิ่อ.
.....น้อง...น้อง:biggrin:

555555 อุ๊ยๆๆ:eeek:.....โรคคงแก่กำเริบ:smile:จู้จี้ขี้บ่น แต่ก็ต้องทำ
เพิ่อ......น้อง...น้อง:biggrin:

ครับ...................................................จะเอาไปทำบ้างมั้ย ล่ะ

55555555555 ............... ตรู จะบ้า ....................เบื่อความวุ่นวาย จริงโว้ยยยยยย

ใจร่มๆ อย่าเพิ่งเบื่อนะ ช่วยกันก่อน (ทั้งที่พ๋มก้อเริ่มที่จะเบื่อเหมียลกัล)
แล้วนี่ก็ใกล้แระ เมื่อสรุปวันกะสถานที่ได้แล้วช่วยแจ้งคณะทำงานชมรมใน Staff zone ให้ทราบด้วยครับเพื่อจะได้ประชาสัมพันธ์และประมาณการผู้ที่คาดว่าจะเดินทางไปร่วมงานได้ใกล้เคียง ขอบคุณครับ...

ฮือ.ๆๆ....น้า ไปบ่ได้อะติดงานอีกแล้ว............แต่ไม่แน่อาจแวบ ๆ ไปนิด 1 อะ
คงไม่ได้ถ่ายภาพงานให้...ยังไงหากล้องสำรองด้วยเด้อ.....

คร๊าบบบบบบบบบ ...............เคลียร์............

งานที่ได้รับเรียบร้อยคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

ได้ สคริป งาน แล้วใช่ ปะ ฝากกระจาย ให้สมาชิกแต่ละคนด้วย เน้อ .......

ใกล้ถึงวันงานเข้ามาแล้วคับ :biggrin: เป็นกำลังใจให้พี่พี่บางแสนที่คอยเตรียมงานและสถานที่พักไว้ ณ ที่นี้ด้วยน่ะคับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน