กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Meeting 4 ปี Cef@non

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สงสัยอร่อยจริง ขนาดแฟน/ลูกสาวพ๋มยังออกปากเลยว่าหร๋อยมาก ให้พาไปกินอีกซะงั้น แต่พ๋มไม่รู้ว่าอร่อยมั้ยเพราะไม่ได้กินเลยครับ
ผมและแก๊งที่ทำงานเก่าเป็นเจ้านักชิมรู้ทุกเรื่องในการชิมเลยลองไปร้านนี้เห็นเค้าว่ามันอร่อยเลยท้าพิสูจน์ ไปกินจนผู้จัดการจำชื่อได้เลย:coolly-0028:

ถามหน่อยครับ
ปลาทอดตัวใหญ่ๆวันนั้นเขาเรียกว่าอะไร
พรุ่งนี้จะพาคุณนายไปกินเล่นครับ:coolly-0033:
มีอีกที่ก็ร้านบ้านสวน จากอู่พี่มาเลย วัดสำโรงมาหน่อย อยู่ซ้ายมือ

รสชาติใกล้เคียงกัน แต่ไม่ได้ไปนานแล้ว ชอบเปลี่ยนพ่อครัวบ่อย รสชาติไม่นิ่ง

บรรยากาศสวนๆ เปิดเพลงแนวๆลูกกรุง เหมาะสำหรับคนมีอายุ

แต่โต๊ะป๋าจอน แชมป์ พี่เล็ก อิ่มหน่ำ สำราญ:coolly-0028:

คับเมากับเลย

แต่รู้สึก พี่จอห์นจะเล่นปลากระพงคนเดียวเลย 555:coolly-0043:

สงสัยอร่อยจริง ขนาดแฟน/ลูกสาวพ๋มยังออกปากเลยว่าหร๋อยมาก ให้พาไปกินอีกซะงั้น แต่พ๋มไม่รู้ว่าอร่อยมั้ยเพราะไม่ได้กินเลยครับ

ดีแล้วที่ไม่กินคับพี่ เอาไปเลี้ยงปลาหมด เสียของ 555

มีอีกที่ก็ร้านบ้านสวน จากอู่พี่มาเลย วัดสำโรงมาหน่อย อยู่ซ้ายมือ

รสชาติใกล้เคียงกัน แต่ไม่ได้ไปนานแล้ว ชอบเปลี่ยนพ่อครัวบ่อย รสชาติไม่นิ่ง

บรรยากาศสวนๆ เปิดเพลงแนวๆลูกกรุง เหมาะสำหรับคนมีอายุ
ร้านบ้านสวนเลิกกินมานานแล้ว ยิ่งทำยิ่งไม่อร่อย
อีกร้านที่น่าไปกิน ก่อนถึงอู่ผม2โค้ง :coolly-0010:
เดี๋ยววันนี้ 6โมงเย็นปิดอู่ อาบน้ำแล้วออกไปกิน
พอดนตรีเริ่มบรรเลง ก็เช็คบิลกลับบ้าน
รำคาญเสียงดนตรีวุ๊ย:coolly-0033:

ไปมาแล้วตอน18.30
ผิดหวังมากๆ ปลากระพงทอดน้ำปลา น้ำมันเยิ้มแฉะไม่อร่อย
พลอยให้อย่างอื่นไม่อร่อยไปด้วย ไม่ไปอีกแล้ว
เซ็งวุ๊ยไม่อร่อยเหมือนวันมิตฯเซฟนนท์เลย:coolly-0033:

ผิดหวังมากๆ ปลากระพงทอดน้ำปลา น้ำมันเยิ้มแฉะไม่อร่อย
พลอยให้อย่างอื่นไม่อร่อยไปด้วย ไม่ไปอีกแล้ว
เซ็งวุ๊ยไม่อร่อยเหมือนวันมิตฯเซฟนนท์เลย:coolly-0033:
เป็นอย่างงั้นไปซะอ่ะน้า .....อุตส่าห์ตั้งใจไปกินเน้อ :coolly-0023:

แต่ PR ยังน่ารักเหมือนเดิมใช่มั๊ยป๋า
อิอิ
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

แต่ PR ยังน่ารักเหมือนเดิมใช่มั๊ยป๋า
อิอิ
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
ไม่เห็นมีเลย
สรุปงานนี้
-ไม่อร่อยโดยเฉพาะปลากระพงทอดน้ำปลานี่เคืองมากๆ
-ช้า ขนาดไป18.30มีนั่งกันไม่กี่โต๊ะเอง
:coolly-0033:

ไม่เห็นมีเลย
สรุปงานนี้
-ไม่อร่อยโดยเฉพาะปลากระพงทอดน้ำปลานี่เคืองมากๆ
-ช้า ขนาดไป18.30มีนั่งกันไม่กี่โต๊ะเอง
:coolly-0033:
ก้อป๋าไม่ได้โฟกัสที่ PR นี่นา
สรุป PR ไม่อร่อย ปลากระพงไม่สวยใช่ม่ะ
555++

ก้อป๋าไม่ได้โฟกัสที่ PR นี่นา
สรุป PR ไม่อร่อย ปลากระพงไม่สวยใช่ม่ะ
555++

ก็พา PJ ไปด้วย จะไปโฟกัสอะไรได้ครับ:coolly-0028:

อีกอย่างพี่จอห์นแกก็ไม่เหมือนพี่ออยนะค้าบบบ:coolly-0019:

ปล. PJ = พี่เจี๊ยบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน