กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Meeting 4 ปี Cef@non

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

กลับถึงบ้านอย่างปลอดภัยค่ะ ....ยังดีที่หนีกล้ับก่อนจะหลับ... 5555+

ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนนะคะ ... สนุกสนานมากมาย แต่หมั่นไส้พวกไปต่อแล้วไม่ชวน ชิชิ

555 ออกไปร้องเพลงให้เพื่อนๆฟังด้วย ทนฟังนะครับ สนุกสนานดีครับ........

พี่น้องครับตกลง อิน้องเบียร์ช้างคนนี้กางเกงเค้ามีหูร้อยเข็มขัดไม๋วะ

ไฟล์แนบ

9.3 KB · อ่าน: 104
ยินดีด้วยนะครับชาวนนท์...พอดีงานเข้าเสียดายที่ไม่ได้ไปอย่างเเรง...:coolly-0041:

ถามหน่อยครับ
ปลาทอดตัวใหญ่ๆวันนั้นเขาเรียกว่าอะไร
พรุ่งนี้จะพาคุณนายไปกินเล่นครับ:coolly-0033:

ปลาทอดตัวใหญ่ๆวันนั้นเขาเรียกว่าอะไร
พรุ่งนี้จะพาคุณนายไปกินเล่นครับ:coolly-0033:

ปลากระพงทอดน้ำปลา คับบบบ น้าจอห์น

ผมก้อว่าอร่อยเหมือนกันป๋า แย่งกันได้กินนิดเดียวเอง

สงสัยอร่อยจริง ขนาดแฟน/ลูกสาวพ๋มยังออกปากเลยว่าหร๋อยมาก ให้พาไปกินอีกซะงั้น แต่พ๋มไม่รู้ว่าอร่อยมั้ยเพราะไม่ได้กินเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน