กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Opening to Meeting By Cef/'/Ramintra

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311148
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311148

Cefiro-Thailand Members
VTR Meeting Cef/'/Ramintra

<iframe width="425" height="349" src="http://www.youtube.com/embed/_HeiaGFz4E4" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

<iframe width="425" height="349" src="http://www.youtube.com/embed/fta0kwWcNTg" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

ขาดความคมชัดไปบ้างนะครับ ไฟล์ HD มันใหญ่ผมอัพไม่ไหว พอชมได้(มั้ง)ครับ ei ei

ปล. ผมไม่ใช่มือโปรทางนี้โดยตรง แต่ทำถูๆไถๆไปนะครับ ผิดพลาดประการใดน้อมรับไว้ ณ ที่นี้ด้วย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

เพลงฟังแล้วฮึกเหิม ยังไงไม่รู้

กดไลท์ไม่พอ ต้องกดเลิฟแล้วแบบนี้

ขอบคุณนะน้องสำหรับการโปรโมตครั้งแรกของรามอินทรา

ยังไงรบกวนเจ้าถิ่นแจ้งเส้นทางให้หน่อยครับ

ทางด่วนลงไหนยังไง ทางลาดไปทางไหน เส้นไหนสะดวก

ขากลับมาด่านมีอะไรพึงระวังมั๊ย

เส้นนั้นไม่ค่อยถนัด ไม่ค่อยได้วิ่งเท่าไร

ยังไงรบกวนเจ้าถิ่นแจ้งเส้นทางให้หน่อยครับ

ทางด่วนลงไหนยังไง ทางลาดไปทางไหน เส้นไหนสะดวก

ขากลับมาด่านมีอะไรพึงระวังมั๊ย

เส้นนั้นไม่ค่อยถนัด ไม่ค่อยได้วิ่งเท่าไร

กลัว ป่ะ ล่ะ

โหห แมร่งงงงงง ปลุก อารมณ์:coolly-0020: ชิบ หายยยยยยยยยย555

น่ารักมากกกกก สวดดดดดดด ยอดดดดดดดดดด

Likeeeeeeeeee:coolly-0004:

แจ่มจริงครับ คุณน้องพี่โต้ :coolly-0010:

อะจ๊าก...:coolly-0042:

แหมมม พี่สั่งได้ ขังเดียว หรือ ขัง รวมม 5555

หมอมุก ยังชนมาแล้ว:coolly-0014:

ขอบคุณมากครับปาล์ม กับการสร้างสรรค์สิ่งดีๆเพื่อมชมรม

ดูแล้วตื่นเต้นอยากให้ถึงวันเร็วๆ

เรื่องเส้นทาง ตร.มีทุกเส้นละครับ แล้วแต่อารมจะตั้งตรงไหน
แต่ร้านที่เราจัดใกล้ทางขึ้นลงทางด่วนครับ

เยี่ยมยอดเลยคัฟ ถ้ามีโอกาส..อยากร่วมสร้างสรรค์งานวิดิโอด้วยจัง:coolly-0044:

ยอดเยี่ยมมากครับ เห็นแล้วอยากไปเลย:coolly-0033:

ยังชมไม่ได้ที่ทำงานเค้าบล๊อกไว้ เดี๋ยวกลับไปชมที่บ้านนะ

แหล่มเหมือนเดิมครับโผมมมมมมม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน