กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**PIC** Cefiro @ H a l e /'/s

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311065
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอบคุงทุกท่านคับ อิอิ

แร้วคุงจะคิดถึง...

อยากทราบว่าคันนี้ใช้สีของอะไร เบอร์อะไรนะครับ

ชอบๆๆๆๆๆ สีนี้ อิอิ

ม่ายรุ้ว่าสีของอะไรอ่าพี่

แต่ที่อู่เขามีสีนี้เป็นเบอร์ไว้เลย(มั้งนะ)

อู่ทำสีอยู่แถวรามอินทราครับ

(แต่ราคาเอาเรื่องอยู่ 555+)

รถสวย สถานที่สวย ถ่ายภาพสวย จัดภาพสวย
ยอดเยี่ยมไปเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน