กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: เรียนสมาชิกทุกท่าน จากใจของประธานฯ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: เรียนสมาชิกทุกท่าน จากใจของประธานฯ

*** ใครเป็นใคร
*** เรื่องอะไร
*** หนักเบาอย่างไร
*** คิดอะไรอยู่
*** และจะทำอะไรต่อ
*** เห็นด้วยหรือโต้แย้ง

// ทั้งหมดก็มีปรากฎอยู่ในข้อความที่เพื่อนๆ สมาชิกได้โพสนั้นแหล่ะครับ
// บางอย่างการคิดจะพัฒนาชมรมฯ สิ่งที่ปรากฎแปลกใหม่ ก็อาจจะถูกมองว่า "แยก" หรืออะไรประมาณนี้ ซึ่งจริงๆ มันมีเหตุผลทางระบบเซิฟเวอร์ที่จะทำงานดีขึ้น ไวขึ้น
// ช่วยกันคนละไม้คนละมือเถอะครับ ให้ "ชุมชนทางอากาศ" ของเราเข้มแข็งนะผมว่า
// ขอให้กำลังใจครับ

+++ ผลสืบเนื่องจากที่ท่านประธานโจ้ได้โพสความในใจครั้งนี้ ทำให้เกิดอะไรขึ้นเนี้ย
1. คนที่ไม่เคยโผ่มาเลยก็มาครับ "น้านก-ดรีมทีม" น้าชาย นายโต และอีกหลายท่าน
2. แสดงให้เห็นว่ามีกลุ่มพลังเงียบ(ใต้น้ำ) มีการสุ้มดูเหตการณ์ตลอดเวลา
3. ทำให้รู้ว่าเพื่อนๆ สมาชิกในชมรมมีแนวคิดอย่างไรในการดำเนินการ(ขณะนี้)
4. เป็นการประจุไฟ(ชาร์ทแบตฯ)ให้ท่านประธานให้มีไฟทำงานต่อไปครับ

ช่วยๆ กันนะครับ

สู้สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เป็นกำลังใจให้อีกคนครับ "อาจมีล้ากันบ้าง แต่หยุดเลยไม่ได้นะครับ" สู้สู้ครับ :burn:

:cool: บุรุษในชุดดำ :cool:

เคยกล่าวเอาไว้ว่า ... " สู้ต่อไป ทาเคชิชะ... "

สู้ต่อไปก๊าบบบ

เอ้ายังไงก็สู้ละกันนะจ๊ะพี่โจ้ โย่ว

แทนที่จะบอกว่าสู้ต่อไป ผมว่าไม่ลองแนะนำวิธีสู้ให้ประธานสักหน่อย น่าจะดีนะครับ เพราะบอกแค่สู้ แต่ประธานบอกว่า แล้วกรูจะสู้ยังงัยฟร่ะ .... ใครที่พอจะรู้ปัญหาก้อลองบอกวิธีการแก้ไขปัญหามาให้ประธานด้วยก้อดี 555555 และ สุดท้ายก้อบัวแล้งน้ำ

ขอบคุณ ทุกกำลังใจ...
ในเมื่อสิ่งที่ผมคิด และตรึกตรอง มีผลดีกับคนส่วนใหญ่ ต่อไปในภายภาคหน้า ของตัวชมรมฯ เองผมคงไม่ถอยแล้วครับ เป็นธรรมดาของการทำงาน หรือเปลี่ยนแปลง ย่อมมีผู้เห็นด้วย ไม่เห็นด้วย ได้ประโยชน์ และเสียประโยชน์ ไม่ว่ากันครับ ผมจะทำให้กับคนส่วนใหญ่ ซึ่งไม่เคยปริปาก ไม่เคยออกมาวิจารณ์ มาพูดเสียๆ หายๆ ซึ่งพวกเขาไม่อยากออกมาสู้รบ ปรบมือ กับคนกลุ่มหนึ่งที่เสียงดัง ชอบติ ชอบบ่น ชอบวิจารณ์
มันกลายเป็นเรื่องปกติไปแล้วครับ สำหรับสังคมไทยๆ ผมถือความบริสุทธิ์ใจ และประโยชน์ของสมาชิก เป็นที่ตั้ง ไม่ว่าจะมีสิ่งใด เหตุการณ์ใดเกิดขึ้น ต่อจากนี้ไป

ผมขอรับผิดชอบแต่เพียงผู้เดียว

ประธานชมรมฯ

ในเมื่อสิ่งที่ผมคิด และตรึกตรอง มีผลดีกับคนส่วนใหญ่ ต่อไปในภายภาคหน้า ของตัวชมรมฯ เองผมคงไม่ถอยแล้วครับ เป็นธรรมดาของการทำงาน หรือเปลี่ยนแปลง ย่อมมีผู้เห็นด้วย ไม่เห็นด้วย ได้ประโยชน์ และเสียประโยชน์ ไม่ว่ากันครับ ผมจะทำให้กับคนส่วนใหญ่ ซึ่งไม่เคยปริปาก ไม่เคยออกมาวิจารณ์ มาพูดเสียๆ หายๆ ซึ่งพวกเขาไม่อยากออกมาสู้รบ ปรบมือ กับคนกลุ่มหนึ่งที่เสียงดัง ชอบติ ชอบบ่น ชอบวิจารณ์
มันกลายเป็นเรื่องปกติไปแล้วครับ สำหรับสังคมไทยๆ ผมถือความบริสุทธิ์ใจ และประโยชน์ของสมาชิก เป็นที่ตั้ง ไม่ว่าจะมีสิ่งใด เหตุการณ์ใดเกิดขึ้น ต่อจากนี้ไป

ประธานชมรมฯ

:byebye: สุดยอดครับป๋า สู้ๆ :byebye:

ประธานชมรมฯ

ไม่ได้รับผิดชอบแต่ผู้เดียวหรอกครับ..
เพราะอย่างน้อยผมก็อยู่ในคณะทำงานและท่านประธานก็ให้เกียรติปรึกษาผมมาตลอด เพราะฉะนั้นความรับผิดชอบเนี่ยจะโดนวิจารณ์ใดๆ คงต้องอยู่ที่ผมบ้างบางส่วนครับ..(ก็ในเมื่อบอกจะเดินไปด้วยกันแล้วจะรับผิดชอบคนเดียวได้งัย.)

.....ผมขอเป็นอีกหนึ่งแรงใจ ...

พี่โจ้ตายก่อน คิคิ ผมไม่ตายด้วยนะ คิคิ กร๊าก

........................สู้ สู้ ครับ........................

เป็นกำลังใจให้คับ...:byebye: :byebye:

ประธานชมรมฯ

ผมก็ขอร่วมรับผิดชอบความคิดและตัดสินใจในการทำงานด้วย "บ้านมีกฎบ้าน เมืองมีกฎหมาย" ถ้าไม่ทำตามข้อกำหนดไว้ ก็คงหาระเบียบ และแนวทางที่จะเดินไปยาก ถ้าท่านมีอะไรที่ดูแล้วขัดใจ ก็ขอให้หยุดดูไปสักพัก แล้วคนที่เขากำลังลงแรงทำงาน ก็จะได้มุ่งหน้าทำงานให้เสร็จเร็ว แล้วเมื่อเสร้จแล้ว ท่านค่อยกลับมาใช้งานเมื่อเราสร้างบ้าน สำเร็จก็ได้ ถ้ามีอะไรให้ช่วยตอบคำถาม ติดต่อได้ที่ 08-1822-8959,08-6999-5923หรือ08-3027-4478 โย ครับ

ติดต่อได้ที่ 08-1822-8959,08-6999-5923หรือ08-3027-4478 โย ครับ
คนเดียวถือโทรสับ 3 เครื่อง
อืม...
สงสัยอีนู๋เยอะ
555++

อืม...
555++
ไม่ต้องฉงฉัยร่อกน้าออย...

แบบว่าเยอะจิงๆอ่ะแหละ............ อิอิ.. 55555555..........:biggrin:

อืม...
555++
ขอแบ่งมั่งดิคราบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

a31384 ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ
แต่อย่าลืมเสื้อกับสติ๊กเกอร์ของผมนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน