กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไปท้าไอแ๊ป๊ปนู่น ของผมเดิม ๆ :coolly-0019:

อูยนั่นพี่เขาเป็นเทพวันที่ขึ้นไดโนลองนั่งรถพี่แป๊บ
พี่เขาชวนไปซื้อน้ำขากลับลองกดแบบเบาๆ
โอ้ดึงแบบน่าตกใจ ใครจะไปลองด้วยมิกล้า555

อูยนั่นพี่เขาเป็นเทพวันที่ขึ้นไดโนลองนั่งรถพี่แป๊บ
พี่เขาชวนไปซื้อน้ำขากลับลองกดแบบเบาๆ
โอ้ดึงแบบน่าตกใจ ใครจะไปลองด้วยมิกล้า555

หึหึหึ ก้เพราะนั่งรถมันเนี่ยแหละ เลยรู้สึกว่ารถตัวเองไม่แรงเลย :coolly-0041:

รบกวบน้องที่จะมาเปลี่ยนแม่ปั๊มเบรคบน ลงเบอร์ให้ด้วยครับ พอดีเบอร์หายติดต่อไม่ได้ ( คันที่มาเปลียนแพท้าย+เบรคหน้า-หลัง+ล้อ ):coolly-0003:

ช่างนุ อย่าลืมคิวผม หลังจากรถผมออกจากอู่สีนะคับ
น่าจะประมาณปลายเดือน พ.ค.54 เป็นอย่างช้า
ช่วยล๊อคคิวไว้ให้ด้วยคับ
วันอาทิตย์นี้ก่อนขับเข้าเข้าอู่สี ผมจะแวะไปหาคับ

ช่างนุ อย่าลืมคิวผม หลังจากรถผมออกจากอู่สีนะคับ
น่าจะประมาณปลายเดือน พ.ค.54 เป็นอย่างช้า
วันอาทิตย์นี้ก่อนขับเข้าเข้าอู่สี ผมจะแวะไปหาคับ

เดี๋ยวจะไปปูพรมรอรับครับพี่อาร์ม

งานเพียบเลยพี่ ว่างๆๆๆน้องจะแวะไปเที่ยวหานะคับ
ยินดีครับ

ได้ครับพี่แต่หลังพี่ลองน่ะครับ:coolly-0003:

หุหุ งานเพียบ เด่วรอรถก่อนได้มาจะจับคิวเลย อิอิอิเด่วรอนาน

ชวนกันไปวิ่งสนาม โบนันซ่า เขาใหญ่ครับ 14-15 พ.ค. วิ่งกันหนุกๆเรียนรู้และทำความรู้จักรถเราเองให้มากขึ้น
ในการเข้า-ออก ในแต่ละโค้ง เพราะจะไปลองบนถนนไม่ขอแนะนำ เพราะอาจเดือดร้อนทั้งตัวเองและผู้อื่น
สาวก Secret of RB เชิญชวนครับ ไปแลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน พี่น้องท่านอื่นถ้าว่างก็ไปสนุกกันได้ครับ:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ชวนกันไปวิ่งสนาม โบนันซ่า เขาใหญ่ครับ 7-8 พ.ค. วิ่งกันนุกๆเรียนรู้และทำความรู้จักรถเราเองให้มากขึ้น ในการเขา-ออก ในแต่ละโค้ง เพราะจะไปลองบนถนนไม่ขอแนะนำ เพราะอาจเดือดร้อนทั้งตัวเองและผู้อื่น สาวก Secret of RB เชิญชวนครับ ไปแลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน พี่น้องท่านอื่นถ้าว่างก็ไปสนุกกันได้ครับ:coolly-0003:

ไปด้วยคร้าบ....:coolly-0039:

อ๋อรถคุณนี่เองวันนั้นเข้าไปหาพี่นุสวยครับเรียบๆดีล้อกว้างดีครับ

ขอบคุณครับ วันแรกที่เข้าไปเดิมสนิทเลยครับเดิมยันเครื่อง
ล้อเพิ่งเปลี่ยนช่วงที่ พี่ เข้าไปเห็นมั้งครับ

ชวนกันไปวิ่งสนาม โบนันซ่า เขาใหญ่ครับ 7-8 พ.ค. วิ่งกันหนุกๆเรียนรู้และทำความรู้จักรถเราเองให้มากขึ้น
ในการเข้า-ออก ในแต่ละโค้ง เพราะจะไปลองบนถนนไม่ขอแนะนำ เพราะอาจเดือดร้อนทั้งตัวเองและผู้อื่น
สาวก Secret of RB เชิญชวนครับ ไปแลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน พี่น้องท่านอื่นถ้าว่างก็ไปสนุกกันได้ครับ:coolly-0003:
คงไม่มีโอกาสได้ไปด้วย ถ่ายรูปมาให้ชมด้วยนะครับ
ปล.1 มิถุนายน เคลียร์คิวให้ด้วยครับ คร่าวๆตอนนี้ ไอดี(ตามที่เคยคุย) พร้อมย้ายแบต ,เขาหงาย ,และขอเพิ่มปั๊มน้ำ และปั๊มน้ำมันเครื่อง N1 (ขยายอ่างด้วย)ครับ:coolly-0023:
ปล.2 แอร์โฟลว์เทพ กับ จูนเทพ เอาไว้ทีหลังครับ ผมตัดสินใจแล้ว:coolly-0029:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน