กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Confirm DYNO ครับ !!!

สถานที่:Revspec DYNO ณ Super Auto Car ศรีนครินทร์ (ข้างๆ ซีคอน อ่ะค้าบบ)
เวลา:วันเสาร์ที่ 16 กรกฎาคม พ.ศ.2554 เวลา 21.00น.

สนใจจะไปด้วยหรือยังไงติดต่อ พี่ณุ:08-6775-0409 ผม(แป๊บ):08-1530-3288 ได้ครับผม

กด link ไปอ่านไปดูขำๆได้ที่....

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/42381
น่าจะตามไปเจอที่ dyno ครับ:coolly-0031:

ไฟล์แนบ

90.4 KB · อ่าน: 75
    109.6 KB · อ่าน: 79
    102.8 KB · อ่าน: 74
    123.9 KB · อ่าน: 86
    127.6 KB · อ่าน: 88
    98.8 KB · อ่าน: 73
มีคิว ว่างมังไหมครับพี่ เร็วๆๆนี้จะนำ ลูกคันใหม่ไปให้เช็กเครรื่องซะหน่อยครับพี่

อาทิตย์หน้าอย่าลืม2เจ2ลำค่าย71ด้วยนะคร้าบบ อิอิ
ปล.ตั้งแต่ไปทำมาห้องเครื่องผมหล่อขึ้นอีกเยอะเลย แหล่มจิงๆๆ สิ้นเดือนนี้เอารถเข้าไปจอดนะคร้าบบบบบ หาที่ว่างให้2เจด้วยนะจ๊ะจุ๊บๆๆ

อาทิตย์หน้าอย่าลืม2เจ2ลำค่าย71ด้วยนะคร้าบบ อิอิ
ปล.ตั้งแต่ไปทำมาห้องเครื่องผมหล่อขึ้นอีกเยอะเลย แหล่มจิงๆๆ สิ้นเดือนนี้เอารถเข้าไปจอดนะคร้าบบบบบ หาที่ว่างให้2เจด้วยนะจ๊ะจุ๊บๆๆ
ตามนั้นครับ

กะทู้ตกแล้วครับ พี่นุ
ขอบคุณครับ พอดีช่วงนี้ยุ่งมากๆครับ และต้องเตรียมรถที่จะไป Dyno ครับ:coolly-0003:

แรงสุดๆทุกคัน55555555
ไม่ขนาดนั้นหลอกครับ ให้ออกมาสมบูรณ์สุดๆก็พอครับ แรงม้าเป็นแค่ผลพลอยได้ครับ เพราะตัวเครื่องแต่ละคันก็วิ่งมาไม่น้อยกว่า150000 Kg ทั้งนั้น ออกมาไม่น้อยกว่าเลขโรงงานก็ดีใจแล้วครับ เพราะแรงม้าที่โรงงานให้นั้นเป็นแรงมาที่ฟลายวิล แถมเชื้อเพลิงที่ใช้กันก็แก๊สโซฮอล์ 95 อีกด้วย:coolly-0033:

ปล.พี่นุ เสาร์นี้ถ้าผมไป ปรับเรกกูเรตให้ผมได้มั้ยครับ

มันทำอะไรผิดเหรอ ถึงไปปรับมัน?

อันนี้คอนเฟิร์มเรื่องห้องเครื่องหล่อ แต่ต้นว่า คงหล่อสู้พี่โต้ไม่ได้อะ :coolly-0046:

เสียดายจัดว่าจะซื้อหวยรหัส พี่นุแล้วเชียวแต่ดันลืม

แรงสุดๆทุกคัน55555555
แล้วเป็นไง ยิ้มเลยดิ อิอิ
ไม่ขนาดนั้นหลอกครับ ให้ออกมาสมบูรณ์สุดๆก็พอครับ แรงม้าเป็นแค่ผลพลอยได้ครับ เพราะตัวเครื่องแต่ละคันก็วิ่งมาไม่น้อยกว่า150000 Kg ทั้งนั้น ออกมาไม่น้อยกว่าเลขโรงงานก็ดีใจแล้วครับ เพราะแรงม้าที่โรงงานให้นั้นเป็นแรงมาที่ฟลายวิล แถมเชื้อเพลิงที่ใช้กันก็แก๊สโซฮอล์ 95 อีกด้วย:coolly-0033:
แหม่ นี่ขนาดสองแสนโลแล้วนะ ม้ายังคึกคะนองดีจัง ยิ้มร่าไปอีกราย
มันทำอะไรผิดเหรอ ถึงไปปรับมัน?
มันงอแงนิดหน่อยพี่ ตอนนี้ปกติละ เจอหมอดีเค้าไป 55
เสียดายจัดว่าจะซื้อหวยรหัส พี่นุแล้วเชียวแต่ดันลืม
วันนี้เจ้าตัวบ่นทั้งวันเลยครับ 5555

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
แล้วเป็นไง ยิ้มเลยดิ อิอิ

แหม่ นี่ขนาดสองแสนโลแล้วนะ ม้ายังคึกคะนองดีจัง ยิ้มร่าไปอีกราย

มันงอแงนิดหน่อยพี่ ตอนนี้ปกติละ เจอหมอดีเค้าไป 55

วันนี้เจ้าตัวบ่นทั้งวันเลยครับ 5555
กลับถึงบางแสนแล้วหรือครับ............ส่วนสามตัวบนก็เสียดายเป็นธรรมดาของมนุษย์โลกครับ:coolly-0003:

กลับถึงบางแสนแล้วหรือครับ............ส่วนสามตัวบนก็เสียดายเป็นธรรมดาของมนุษย์โลกครับ:coolly-0003:
ถึงแล้วครับพี่ ...ขอบคุณสำหรับวันนี้ที่แก้อาการรถให้ด้วยครับ :coolly-0033:

ไม่ขนาดนั้นหลอกครับ ให้ออกมาสมบูรณ์สุดๆก็พอครับ แรงม้าเป็นแค่ผลพลอยได้ครับ เพราะตัวเครื่องแต่ละคันก็วิ่งมาไม่น้อยกว่า150000 Km ทั้งนั้น ออกมาไม่น้อยกว่าเลขโรงงานก็ดีใจแล้วครับ เพราะแรงม้าที่โรงงานให้นั้นเป็นแรงมาที่ฟลายวิล แถมเชื้อเพลิงที่ใช้กันก็แก๊สโซฮอล์ 95 อีกด้วย:coolly-0033:

490 ม้า ถ่อมตัวจริงๆเลยเจ้าสำนักเนี่ย
เดี๋ยวจะเอารูปและวีดีโอคลิป
มาให้ชมกันนะครับพี่น้องรอสักครู่ครับ

ถึงแล้วครับพี่ ...ขอบคุณสำหรับวันนี้ที่แก้อาการรถให้ด้วยครับ :coolly-0033:
ด้วยความยินดีครับ และขอบคุณที่มาเป็นกองเชียร์ รวมทั้งA31495 / A311207 และอีกหลายท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามครับ

490 ม้า ถ่อมตัวจริงๆเลยเจ้าสำนักเนี่ย
เดี๋ยวจะเอารูปและวีดีโอคลิป
มาให้ชมกันนะครับพี่น้องรอสักครู่ครับ
ม้ามันมาเองเน้นใช้งานสมบูรณ์ บูส 1.2 รอบ 7500 rpm +กล่อง rb20 tune rom:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน