กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่ท่าเค้าชอบแบบโล่งๆครับ ว่าจะเอาเครื่องออกด้วยจะได้โล่ง...........เลย:coolly-0044: สายไฟ/ท่อน้ำมัน/สายคันเร่ง ตัดทิ้งหมดแล้วครับ :coolly-0033:

ไฟล์แนบ

123.8 KB · อ่าน: 115
    121.4 KB · อ่าน: 96
    101.7 KB · อ่าน: 91
    104.4 KB · อ่าน: 388

พี่ท่าเค้าชอบแบบโล่งๆครับ ว่าจะเอาเครื่องออกด้วยจะได้โล่ง...........เลย:coolly-0044: สายไฟ/ท่อน้ำมัน/สายคันเร่ง ตัดทิ้งหมดแล้วครับ :coolly-0033:

ว่าจะเอาหม้อน้ำไปซ่อนไว้ใต้กันชนอีกอันนึง ..... ,,,,, แอ๊ๆๆๆๆๆๆ:coolly-0023::coolly-0023:

อย่าลืมถอดฝาหน้าเครื่องทิ้งด้วยละ จะได้โล่งๆ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
พี่นุ ครับ โช๊คตัวนี้พี่เคยลองใช้ยังครับ ผมอยากรู้ว่ามันแข็งมากมั้ย
ปริง K หน้า8 หลัง6 พี่เค้าขาย 19,999

ไฟล์แนบ

84 KB · อ่าน: 52
    80.1 KB · อ่าน: 54
    97.1 KB · อ่าน: 60
ถ้าพรุ่งนี้เลิกเร็วจะเข้าไปซนที่อู่นะพี่:coolly-0010:
ได้เลยครับ

พี่นุ ครับ โช๊คตัวนี้พี่เคยลองใช้ยังครับ ผมอยากรู้ว่ามันแข็งมากมั้ย
ปริง K หน้า8 หลัง6 พี่เค้าขาย 19,999
เคยใส่ให้ลูกค้าแล้วครับ ก็โอเคน่ะไม่แข็งเกินไปครับ:coolly-0003:

สายไฟก็ไม่มีจะวิ่งยังไงว้าาาา.....สงสัยต้องเข็นแน่ๆ อิอิ

ต้องไปดูในห้องคนขับ

มันมีสเตอกับบันไดจักรยานอยู่

เวลาขับต้องใช้ขาปั่น แอ๊ๆๆๆๆๆๆ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0033:เสียดายวันที่ไปซื้อคอมแอร์ไม่ได้เจอพี่นุ ไว้มีโอกาสจะเข้าไปเที่ยวนะครับ:coolly-0023:

:coolly-0033:เสียดายวันที่ไปซื้อคอมแอร์ไม่ได้เจอพี่นุ ไว้มีโอกาสจะเข้าไปเที่ยวนะครับ:coolly-0023:
ด้วยความยินดีครับ:coolly-0003:

จานพร้อมแล้วคร้าบ.....เตรียมลุยยยยยยยยยย
จะลุยครับจะได้ตั้งตัวถูก:coolly-0033:

จานของแป๊บอ่ะ...เอามาทำสี วันอาติ๊ด จะไปใส่คร้าบบบบ

เด้วต้องมีภาพ จ๊อบนั่งมองเบรคหน้า

สีลอกออกมาเป็นแผ่นๆ

อลูมิเนียมพ่นสีไม่ติด ต้องรองพื้นพวก วอชไพรเมอร์

แต่วอชไพรเมอร์ ไม่ทนความร้อน

สีทนความร้อน พ่นมิเนียมไม่ติด

ที่เห็นเค้าพ่นๆกันนั้นนะเป็นเหล็ก พอร้อนมากๆ สีก็จะไหม้

ไม่เป็นไร ระดับเสี่ยจ๊อบ ทำซัก สอง สามรอบ ขนหน้าแข้ง พี่ว่าไม่ล่วงหรอก

เด้วต้องมีภาพ จ๊อบนั่งมองเบรคหน้า

สีลอกออกมาเป็นแผ่นๆ

อลูมิเนียมพ่นสีไม่ติด ต้องรองพื้นพวก วอชไพรเมอร์

แต่วอชไพรเมอร์ ไม่ทนความร้อน

สีทนความร้อน พ่นมิเนียมไม่ติด

ที่เห็นเค้าพ่นๆกันนั้นนะเป็นเหล็ก พอร้อนมากๆ สีก็จะไหม้

ไม่เป็นไร ระดับเสี่ยจ๊อบ ทำซัก สอง สามรอบ ขนหน้าแข้ง พี่ว่าไม่ล่วงหรอก

ตอนนี้มันล่วงไปจนหมดแย้วววว สาขาย่อย เหลือแต่สำนักงานใหญ่ 555+ ถึงตอนนั้นจริงๆก็คงต้องรบกวนคุณพี่แน่ๆ เรื่องทำสี อิอิ

อย่าลืมที่นัดกัลไว้นะคร้าบเจ้าสำนัก อิอิ ก่อนกลับถึง กทม จะโทรหาพี่อีกที่คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน